geonames - en to te translation catalogue (545 entries)

en: 1007311
te: డర్బన్

en: 109223
te: మదీనా

en: 110336
te: డమ్మామ్

en: 1172451
te: లాహోర్

en: 1174872
te: కరాచీ

en: 1185241
te: ఢాకా

en: 1205733
te: చిట్టగాంగ్

en: 1242833
te: జాఫ్నా

en: 1248991
te: కొలంబో

en: 1252416
te: థింపూ

en: 1252948
te: వరంగల్ జిల్లా

en: 1253084
te: విజయనగరం

en: 1253102
te: విశాఖపట్నం

en: 1253184
te: విజయవాడ

en: 1253573
te: వడోదర

en: 1253986
te: ఉదయపూర్

en: 1254163
te: తిరువనంతపురం

en: 1254331
te: తిరువళ్ళూరు

en: 1254360
te: తిరుపతి

en: 1254361
te: తిరునెల్వేలి

en: 1254794
te: టెక్కలి

en: 1254953
te: తణుకు

en: 1255616
te: శ్రీవిల్లి పుత్తూరు

en: 1255634
te: శ్రీనగర్

en: 1255647
te: శ్రీకాకుళం

en: 1255816
te: సోంపేట

en: 1255947
te: శివకాశి

en: 1256039
te: సిరిసిల్ల

en: 1256237
te: సిమ్లా

en: 1256377
te: సిద్దిపేట

en: 1256489
te: షిర్డీ

en: 1256515
te: శివమొగ్గ

en: 1256523
te: షిల్లాంగ్

en: 1256922
te: సికింద్రాబాద్

en: 1257431
te: సంగారెడ్డి

en: 1257542
te: సంబల్‌పుర్

en: 1257587
te: సాలూరు

en: 1257629
te: సేలం

en: 1257804
te: సహర్సా

en: 1258044
te: రూర్కీ

en: 1258201
te: రేపల్లె

en: 1258213
te: రేణిగుంట

en: 1258526
te: రాంచీ

en: 1258662
te: రామగుండం

en: 1258698
te: రామేశ్వరము

en: 1258932
te: రాజమండ్రి

en: 1258980
te: రాయ్‌పుర్

en: 1259148
te: పుష్కర్

en: 1259229
te: పూణే

en: 1259312
te: ప్రొద్దుటూరు

en: 1259395
te: పోర్‌బందర్

en: 1259440
te: పొల్లాచి

en: 1260086
te: పాట్నా

en: 1260222
te: పార్వతీపురం

en: 1260296
te: పర్లాకిమిడి

en: 1260546
te: పండరీపురము

en: 1260607
te: పనజీ

en: 1260702
te: పాలకొండ

en: 1260728
te: పాలక్కాడ్

en: 1260771
te: పలాస

en: 1261045
te: ఒంగోలు

en: 1261258
te: నిజామాబాద్

en: 1261288
te: నిర్మల్

en: 1261473
te: నైవేలి

en: 1261529
te: నెల్లూరు

en: 1261731
te: నాసిక్

en: 1261848
te: నరసరావుపేట

en: 1261852
te: నరసాపురం

en: 1261927
te: నంద్యాల

en: 1262067
te: నల్గొండ

en: 1262180
te: నాగపూర్

en: 1262321
te: మైసూరు

en: 1262463
te: మున్నార్

en: 1263103
te: మెట్టుపాలయం కోయంబత్తూరు

en: 1263214
te: మీరట్ నగరం

en: 1263230
te: మెదక్

en: 1263247
te: మైలాదుత్తురై

en: 1263364
te: మథుర

en: 1263780
te: మంగళూరు

en: 1263797
te: మంగళగిరి

en: 1263814
te: మండ్య

en: 1263936
te: మంచిర్యాల

en: 1264521
te: మదురై

en: 1264527
te: చెన్నై

en: 1264621
te: మదనపల్లె

en: 1264637
te: మచిలీపట్నం

en: 1264733
te: లక్నో

en: 1265491
te: కర్నూలు

en: 1265683
te: కుంభకోణం

en: 1265873
te: కోళికోడ్

en: 1265911
te: కోట్టాయం

en: 1267076
te: ఖమ్మం

en: 1267755
te: కరీంనగర్

en: 1268561
te: కాకినాడ

en: 1269300
te: జంషెడ్‌పూర్

en: 1269562
te: జగిత్యాల

en: 1269578
te: జగదల్‌పుర్

en: 1269633
te: జబల్పూర్

en: 1269743
te: ఇండోర్

en: 1269827
te: ఇచ్చాపురం

en: 1269843
te: హైదరాబాదు

en: 1270351
te: హరిద్వార్

en: 1270668
te: గుంటూరు

en: 1270670
te: గుంతకల్లు

en: 1270752
te: గుల్బర్గా

en: 1271064
te: గోకర్ణ

en: 1271476
te: గౌహతి

en: 1273294
te: ఢిల్లీ

en: 1273491
te: దర్భాంగా

en: 1273780
te: కటక్

en: 1273800
te: కడప

en: 1273865
te: కోయంబత్తూరు

en: 1274256
te: చిదంబరం

en: 1274693
te: చంద్రపూర్

en: 1274746
te: ఛండీగఢ్

en: 1275004
te: కోల్‌కాతా

en: 1275198
te: బరంపురం

en: 1275339
te: ముంబై

en: 1275391
te: బోధన్

en: 1275406
te: బొబ్బిలి

en: 1275841
te: భోపాల్

en: 1276032
te: భావ్‌నగర్

en: 1276249
te: భైంసా

en: 1276509
te: బళ్లారి

en: 1276533
te: బెల్గాం

en: 1276988
te: బర్గఢ్

en: 1277330
te: బనగానపల్లి

en: 1277333
te: బెంగుళూరు

en: 1277599
te: బాలాసోర్

en: 1277936
te: బాగల్‌కోట్

en: 1278094
te: అయోధ్య

en: 1278593
te: అంగుల్

en: 1278672
te: అనంతపురం

en: 1278688
te: అనకాపల్లి

en: 1278698
te: ఆముదాలవలస

en: 1278710
te: అమృత్‌సర్

en: 1278974
te: ఆల్మోరా

en: 1279159
te: అజ్మీర్

en: 1279186
te: ఐజ్‌వాల్

en: 1279233
te: అహ్మదాబాద్

en: 1279290
te: అగర్తలా

en: 1279344
te: ఆదిలాబాదు

en: 1283240
te: కాఠ్మండు

en: 1298824
te: యాంగోన్

en: 1311874
te: మాండలే

en: 1512569
te: తాష్కెంట్

en: 1642911
te: జకార్తా

en: 1795565
te: షెన్‌జెన్

en: 1816670
te: బీజింగ్

en: 1819729
te: హాంగ్‌కాంగ్

en: 2078025
te: అడిలైడ్

en: 2147714
te: సిడ్నీ

en: 2174003
te: బ్రిస్బేన్

en: 2186313
te: నేపియర్

en: 2193733
te: ఆక్లాండ్

en: 2332459
te: లాగోస్

en: 2449067
te: టింబక్టు

en: 2553604
te: కాసాబ్లాంకా

en: 2633858
te: వించెస్టర్

en: 2638077
te: షెఫీల్డ్

en: 2640729
te: ఆక్స్‌ఫర్డ్

en: 2643123
te: మాంచెస్టర్

en: 2643743
te: లండన్

en: 2644688
te: లీడ్స్

en: 2648579
te: గ్లాస్గో

en: 2655603
te: బర్మింగ్‌హామ్

en: 2657832
te: అబెర్డీన్

en: 2673730
te: స్టాక్‌హోమ్

en: 2755420
te: గౌడ

en: 281184
te: జెరూసలేం

en: 2818067
te: ఊఎతెర్సెన్

en: 287286
te: మస్కట్

en: 2886242
te: కొలోన్

en: 292223
te: దుబాయ్

en: 292672
te: షార్జా

en: 2988507
te: పారిస్

en: 2990440
te: నీస్

en: 3176959
te: ఫ్లోరెన్స్

en: 323786
te: అంకారా

en: 3369157
te: కేప్ టౌన్

en: 3413829
te: రేకవిక్

en: 3448439
te: శఒ పౌలొ

en: 3464975
te: కురితీబా

en: 361058
te: అలెగ్జాండ్రియా

en: 3868626
te: వల్పరైజో

en: 4164138
te: మయామి

en: 4180439
te: అట్లాంటా

en: 4407066
te: సెయింట్ లూయిస్

en: 4460243
te: షార్లెట్

en: 4560349
te: ఫిలడెల్ఫియా

en: 4575352
te: కొలంబియా

en: 4682464
te: కాలేజ్ స్టేషన్

en: 4684888
te: డల్లాస్

en: 4699066
te: హ్యూస్టన్

en: 4726206
te: శాన్ అంటోనియో

en: 4887398
te: చికాగో

en: 4930956
te: బోస్టన్

en: 4990729
te: డెట్రాయిట్

en: 5037649
te: మిన్నియాపోలిస్

en: 5101798
te: నెవార్క్

en: 5110629
te: బఫెలో

en: 5134086
te: రోచెస్టర్

en: 5206379
te: పిట్స్‌బర్గ్

en: 5263045
te: మిల్వాకీ

en: 5308655
te: ఫీనిక్స్ నగరం

en: 5367929
te: లాంగ్ బీచ్

en: 5368361
te: లాస్ ఏంజలెస్

en: 5391811
te: శాన్ డియాగో

en: 5391959
te: శాన్ ఫ్రాన్సిస్కో

en: 5392171
te: శాన్ ఓసె

en: 5419384
te: డెన్వర్

en: 5506956
te: లాస్ వెగాస్

en: 5746545
te: పోర్ట్ లాండ్

en: 5907364
te: బ్రాంప్టన్

en: 5913490
te: కాల్గరీ

en: 6167865
te: టొరంటో

en: 701822
te: మరిఉపొల్

en: 7279746
te: నోయిడా

en: 7302806
te: బెల్లంపల్లి

en: 7302828
te: మల్కాజ్‌గిరి

en: 7302829
te: మందమర్రి

en: 7302833
te: గాజువాక

en: 8347656
te: రామగుండం

en: 964137
te: ప్రిటోరియా

en: AD
te: ఆండోరా

en: AE
te: యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్

en: AF
te: ఆఫ్ఘానిస్తాన్

en: AG
te: ఆంటిగ్వా మరియు బార్బుడా

en: AI
te: ఆంగ్విల్లా

en: AL
te: అల్బేనియా

en: AM
te: ఆర్మేనియా

en: AO
te: అంగోలా

en: AQ
te: అంటార్కిటికా

en: AR
te: అర్జెంటీనా

en: AS
te: అమెరికన్ సమోవా

en: AT
te: ఆస్ట్రియా

en: AT.02
te: కెంర్టెన్

en: AT.08
te: వోరార్ల్‌బెర్గ్

en: AU
te: ఆస్ట్రేలియా

en: AW
te: అరుబా

en: AX
te: ఆలాండ్ దీవులు

en: AZ
te: అజర్బైజాన్

en: BA
te: బోస్నియా మరియు హెర్జిగోవినా

en: BB
te: బార్బడోస్

en: BD
te: బాంగ్లాదేష్

en: BE
te: బెల్జియం

en: BF
te: బుర్కినా ఫాసో

en: BG
te: బల్గేరియా

en: BH
te: బహ్రెయిన్

en: BI
te: బురుండి

en: BJ
te: బెనిన్

en: BL
te: సెయింట్ బర్థెలిమి

en: BM
te: బెర్ముడా

en: BN
te: బ్రూనే

en: BO
te: బొలీవియా

en: BQ
te: కరీబియన్ నెదర్లాండ్స్

en: BR
te: బ్రెజిల్

en: BS
te: బహామాస్

en: BT
te: భూటాన్

en: BV
te: బువై దీవి

en: BW
te: బోట్స్వానా

en: BY
te: బెలారస్

en: BZ
te: బెలీజ్

en: CA
te: కెనడా

en: CA.08
te: అంటారియో

en: CC
te: కోకోస్ (కీలింగ్) దీవులు

en: CD
te: కాంగో (DRC)

en: CF
te: సెంట్రల్ ఆఫ్రికన్ రిపబ్లిక్

en: CG
te: కాంగో (రిపబ్లిక్)

en: CH
te: స్విట్జర్లాండ్

en: CI
te: ఐవరీ కోస్ట్

en: CK
te: కుక్ దీవులు

en: CL
te: చిలి

en: CM
te: కామెరూన్

en: CN
te: చైనా

en: CO
te: కొలంబియా

en: CR
te: కోస్టా రికా

en: CU
te: క్యూబా

en: CV
te: కేప్ వెర్డె

en: CW
te: క్యూరసో

en: CX
te: క్రిస్మస్ దీవి

en: CY
te: సైప్రస్

en: CZ
te: చెకియా

en: DE
te: జర్మనీ

en: DE.16
te: బెర్లిన్

en: DJ
te: జిబౌటి

en: DK
te: డెన్మార్క్

en: DM
te: డొమినికా

en: DO
te: డొమినికన్ రిపబ్లిక్

en: DZ
te: అల్జీరియా

en: EC
te: ఈక్వడార్

en: EE
te: ఎస్టోనియా

en: EG
te: ఈజిప్ట్

en: EH
te: పడమటి సహారా

en: ER
te: ఎరిట్రియా

en: ES
te: స్పెయిన్

en: ES.53
te: కానరీ ద్వీపములు

en: ET
te: ఇథియోపియా

en: FI
te: ఫిన్లాండ్

en: FJ
te: ఫిజీ

en: FK
te: ఫాక్‌ల్యాండ్ దీవులు

en: FM
te: మైక్రోనేషియా

en: FO
te: ఫారో దీవులు

en: FR
te: ఫ్రాన్స్‌

en: GA
te: గేబన్

en: GB
te: యు.కె.

en: GB.ENG
te: ఇంగ్లాండు

en: GD
te: గ్రెనడా

en: GE
te: జార్జియా

en: GE.02
te: అబ్‌ఖజియా

en: GF
te: ఫ్రెంచ్ గియానా

en: GG
te: గర్న్‌సీ

en: GH
te: ఘనా

en: GI
te: జిబ్రాల్టర్

en: GL
te: గ్రీన్‌ల్యాండ్

en: GM
te: గాంబియా

en: GN
te: గినియా

en: GP
te: గ్వాడెలోప్

en: GQ
te: ఈక్వటోరియల్ గినియా

en: GR
te: గ్రీస్

en: GS
te: దక్షిణ జార్జియా మరియు దక్షిణ శాండ్విచ్ దీవులు

en: GT
te: గ్వాటిమాలా

en: GU
te: గ్వామ్

en: GW
te: గినియా-బిస్సావ్

en: GY
te: గయానా

en: HK
te: హాంకాంగ్

en: HM
te: హెర్డ్ దీవి మరియు మెక్‌డొనాల్డ్ దీవులు

en: HN
te: హోండురాస్

en: HR
te: క్రొయేషియా

en: HT
te: హైటి

en: HU
te: హంగేరీ

en: ID
te: ఇండోనేషియా

en: IE
te: ఐర్లాండ్

en: IL
te: ఇజ్రాయెల్

en: IM
te: ఐల్ ఆఫ్ మాన్

en: IN
te: భారతదేశం

en: IN.01
te: అండమాన్ నికోబార్ దీవులు

en: IN.02
te: ఆంధ్ర ప్రదేశ్

en: IN.03
te: అసోం

en: IN.05
te: చండీగఢ్

en: IN.09
te: గుజరాత్

en: IN.10
te: హర్యానా

en: IN.11
te: హిమాచల్ ప్రదేశ్

en: IN.13
te: కేరళ

en: IN.16
te: మహారాష్ట్ర

en: IN.17
te: మణిపూర్

en: IN.18
te: మేఘాలయ

en: IN.19
te: కర్ణాటక

en: IN.20
te: నాగాలాండ్

en: IN.22
te: పుదుచ్చేరి

en: IN.23
te: పంజాబ్

en: IN.24
te: రాజస్థాన్

en: IN.25
te: తమిళనాడు

en: IN.26
te: త్రిపుర

en: IN.28
te: పశ్చిమ బెంగాల్

en: IN.29
te: సిక్కిం

en: IN.30
te: అరుణాచల్ ప్రదేశ్

en: IN.31
te: మిజోరాం

en: IN.33
te: గోవా

en: IN.34
te: బీహార్

en: IN.35
te: మధ్య ప్రదేశ్

en: IN.36
te: ఉత్తర ప్రదేశ్

en: IN.37
te: ఛత్తీస్‌గఢ్

en: IN.38
te: జార్ఖండ్

en: IN.40
te: తెలంగాణ

en: IN.41
te: లడఖ్

en: IO
te: బ్రిటిష్ హిందూ మహాసముద్ర ప్రాంతం

en: IQ
te: ఇరాక్

en: IR
te: ఇరాన్

en: IS
te: ఐస్లాండ్

en: IT
te: ఇటలీ

en: IT.15
te: సిసిలీ

en: JE
te: జెర్సీ

en: JM
te: జమైకా

en: JO
te: జోర్డాన్

en: JP
te: జపాన్

en: KE
te: కెన్యా

en: KG
te: కిర్గిజిస్తాన్

en: KH
te: కంబోడియా

en: KI
te: కిరిబాటి

en: KM
te: కొమొరోస్

en: KN
te: సెయింట్ కిట్స్ మరియు నెవిస్

en: KP
te: ఉత్తర కొరియా

en: KR
te: దక్షిణ కొరియా

en: KW
te: కువైట్

en: KY
te: కేమాన్ దీవులు

en: KZ
te: కజాఖస్తాన్

en: LA
te: లావోస్

en: LB
te: లెబనాన్

en: LC
te: సెయింట్ లూసియా

en: LI
te: లిక్టెన్‌స్టెయిన్

en: LK
te: శ్రీలంక

en: LR
te: లైబీరియా

en: LS
te: లెసోతో

en: LT
te: లిథువేనియా

en: LU
te: లక్సెంబర్గ్

en: LV
te: లాత్వియా

en: LY
te: లిబియా

en: MA
te: మొరాకో

en: MC
te: మొనాకో

en: MD
te: మోల్డోవా

en: ME
te: మాంటెనెగ్రో

en: MF
te: సెయింట్ మార్టిన్

en: MG
te: మడగాస్కర్

en: MH
te: మార్షల్ దీవులు

en: MK
te: ఉత్తర మాసిడోనియా

en: ML
te: మాలి

en: MM
te: మయన్మార్

en: MN
te: మంగోలియా

en: MO
te: మకావ్

en: MP
te: ఉత్తర మరియానా దీవులు

en: MQ
te: మార్టినీక్

en: MR
te: మౌరిటేనియా

en: MS
te: మాంట్సెరాట్

en: MT
te: మాల్టా

en: MU
te: మారిషస్

en: MV
te: మాల్దీవులు

en: MW
te: మలావీ

en: MX
te: మెక్సికో

en: MY
te: మలేషియా

en: MZ
te: మొజాంబిక్

en: NA
te: నమీబియా

en: NC
te: క్రొత్త కాలెడోనియా

en: NE
te: నైజర్

en: NF
te: నార్ఫోక్ దీవి

en: NG
te: నైజీరియా

en: NI
te: నికరాగువా

en: NL
te: నెదర్లాండ్స్

en: NO
te: నార్వే

en: NP
te: నేపాల్

en: NR
te: నౌరు

en: NU
te: నియూ

en: NZ
te: న్యూజిలాండ్

en: OM
te: ఓమన్

en: PA
te: పనామా

en: PE
te: పెరూ

en: PF
te: ఫ్రెంచ్ పోలినీషియా

en: PG
te: పాపువా న్యూ గినియా

en: PH
te: ఫిలిప్పైన్స్

en: PK
te: పాకిస్తాన్

en: PL
te: పోలాండ్

en: PM
te: సెయింట్ పియెర్ మరియు మికెలాన్

en: PN
te: పిట్‌కెయిర్న్ దీవులు

en: PR
te: ప్యూర్టో రికో

en: PS
te: పాలస్తీనా

en: PT
te: పోర్చుగల్

en: PW
te: పాలావ్

en: PY
te: పరాగ్వే

en: QA
te: ఖతార్

en: RE
te: రీయూనియన్

en: RO
te: రోమేనియా

en: RS
te: సెర్బియా

en: RU
te: రష్యా

en: RW
te: రువాండా

en: SA
te: సౌదీ అరేబియా

en: SB
te: సోలమన్ దీవులు

en: SC
te: సీషెల్స్

en: SD
te: సూడాన్

en: SE
te: స్వీడన్

en: SG
te: సింగపూర్

en: SH
te: సెయింట్ హెలెనా

en: SI
te: స్లోవేనియా

en: SJ
te: స్వాల్‌బార్డ్ మరియు జాన్ మాయెన్

en: SK
te: స్లొవేకియా

en: SL
te: సియెర్రా లియాన్

en: SM
te: శాన్ మారినో

en: SN
te: సెనెగల్

en: SO
te: సోమాలియా

en: SR
te: సూరినామ్

en: SS
te: దక్షిణ సూడాన్

en: ST
te: సావో టోమ్ మరియు ప్రిన్సిపి

en: SV
te: ఎల్ సాల్వడోర్

en: SX
te: సింట్ మార్టెన్

en: SY
te: సిరియా

en: SZ
te: ఈస్వాటిని

en: TC
te: టర్క్స్ మరియు కైకోస్ దీవులు

en: TD
te: చాద్

en: TF
te: ఫ్రెంచ్ దక్షిణ ప్రాంతాలు

en: TG
te: టోగో

en: TH
te: థాయ్ లాండ్

en: TJ
te: టాజీకిస్తాన్

en: TK
te: టోకెలావ్

en: TL
te: తూర్పు టిమోర్

en: TM
te: టర్క్‌మెనిస్తాన్

en: TN
te: ట్యునీషియా

en: TO
te: టోంగా

en: TR
te: టర్కీ

en: TT
te: ట్రినిడాడ్ మరియు టొబాగో

en: TV
te: టువాలు

en: TW
te: తైవాన్

en: TZ
te: టాంజానియా

en: UA
te: ఉక్రెయిన్

en: UG
te: ఉగాండా

en: UM
te: సంయుక్త రాజ్య అమెరికా బయట ఉన్న దీవులు

en: US
te: యు.ఎస్.

en: US.AK
te: అలాస్కా

en: US.AL
te: అలబామా

en: US.AR
te: ఆర్కాన్సా

en: US.AZ
te: ఆరిజోనా

en: US.CA
te: కాలిఫోర్నియా

en: US.CO
te: కొలరాడో

en: US.CT
te: కనెక్టికట్

en: US.DE
te: డెలావేర్

en: US.FL
te: ఫ్లోరిడా

en: US.HI
te: హవాయి

en: US.IA
te: అయోవా

en: US.ID
te: ఐడహొ

en: US.IL
te: ఇల్లినాయిస్

en: US.IN
te: ఇండియానా

en: US.KS
te: కాన్సాస్

en: US.LA
te: లూసియానా

en: US.MD
te: మేరీల్యాండ్

en: US.MI
te: మిషిగన్

en: US.MN
te: మిన్నసోటా

en: US.MS
te: మిసిసిపీ

en: US.MT
te: మొంటానా

en: US.NE
te: నెబ్రాస్కా

en: US.NJ
te: న్యూజెర్సీ

en: US.NM
te: న్యూ మెక్సికో

en: US.NY
te: న్యూయార్క్ రాష్ట్రం

en: US.OK
te: ఓక్లహోమా

en: US.TN
te: టేనస్సీ

en: US.TX
te: టెక్సస్

en: US.UT
te: యూటా

en: US.VA
te: వర్జీనియా

en: US.VT
te: వెర్మాంట్

en: US.WI
te: విస్కాన్సిన్

en: US.WV
te: పశ్చిమ వర్జీనియా

en: UY
te: ఉరుగ్వే

en: UZ
te: ఉజ్బెకిస్తాన్

en: VA
te: వాటికన్ నగరం

en: VC
te: సెయింట్ విన్సెంట్ మరియు గ్రెనడీన్స్

en: VE
te: వెనిజులా

en: VG
te: బ్రిటిష్ వర్జిన్ దీవులు

en: VI
te: యు.ఎస్. వర్జిన్ దీవులు

en: VN
te: వియట్నాం

en: VU
te: వనాటు

en: WF
te: వాల్లిస్ మరియు ఫుటునా

en: WS
te: సమోవా

en: XK
te: కొసోవో

en: YE
te: యెమెన్

en: YT
te: మాయొట్

en: ZA
te: దక్షిణ ఆఫ్రికా

en: ZM
te: జాంబియా

en: ZW
te: జింబాబ్వే
