Xfce Apps - en to is translation catalogue (252 entries)

en: %s's home
is: Heimasvæði %s

en: %s: %s
    Try %s --help to see a full list of available command line options.
is: %s: %s
    Prufaðu %s --hjálp til að sjá lista með öllum tiltækum skipanavalkostum.

en: %s: %s (code %X)
is: %s: %s (kóði %X)

en: %s: node name not unique
is: %s: nafn hnúts er ekki einstakt

en: %s: out of memory
is: %s: ekkert minni eftir

en: <big>Burn _Image</big>
is: <big>Brenna d_iskmynd</big>

en: <big>New _Data Composition</big>
is: <big>Ný _gagnasamsetning</big>

en: <big>_Audio CD</big>
is: <big>_CD hljóðdiskur</big>

en: <big>_Blank Disc</big>
is: <big>Tó_mur diskur</big>

en: <small>Would you like to change the default composition name?</small>
is: <small>Viltu breyta sjálfgefnu nafni samsetningarinnar?</small>

en: <span weight="bold" foreground="darkred" stretch="semiexpanded">Please select an image to burn</span>
is: <span weight="bold" foreground="darkred" stretch="semiexpanded">Veldu diskmynd til að brenna</span>

en: A file with the same name is already present in the composition.
is: Skrá með sama nafni er þegar í samsetningunni.

en: A full, but erasable disc is in the drive
is: Fullur, en endurskifanlegur diskur er í drifinu

en: A plugin
is: Forritsviðbót

en: A problem with the burn backend occurred.
is: Villa kom upp í brennslubakenda.

en: Aborted
is: Hætt við

en: Aborting...
is: Hætti við...

en: About
is: Um hugbúnaðinn

en: Add
is: Bæta við

en: Add a new directory to the composition
is: Bæta nýrri möppu í samsetninguna

en: Add the selected file(s) to the composition
is: Bæta völdum skrám í samsetninguna

en: Adding files to the composition
is: Bæti skrám við samsetninguna

en: Adding home directory
is: Bæti við heimamöppu

en: All files
is: Allar skrár

en: An error occurred in the burn backend
is: Villa kom upp í brennslubakendanum

en: An error occurred in the burn backend.
is: Villa kom upp í brennslubakendanum.

en: Another cd burning GUI
is: Annað viðmót fyrir diskabrennslu

en: Are you sure you want to abort?
is: Ertu viss um að þú viljir hætta við?

en: Artist
is: Flytjandi

en: Audio CD playable in regular stereos
is: CD-tónlistardiskur sem hægt er að spila í tölvum og hljómflutningstækjum

en: Audio composition
is: Samsetning hljóðs

en: Automatic
is: Sjálfvirkt

en: Blank CD-RW
is: Tómur CD-RW

en: Blank Disc
is: Tómur diskur

en: Blank mode
is: Tæmaingarhamur

en: Blanking disc...
is: Tæmi disk...

en: Burn Composition
is: _Brenna samsetningu

en: Burn Image
is: Skrifa diskmynd

en: Burn Image (xfburn)
is: Brenna diskmynd (xfburn)

en: Burn image
is: Brenna diskmynd

en: Burn mode is not currently implemented.
is: Brennsluhamur er ekki útfærður.

en: Burn speeds supported by the device
is: Brennslu hraðar stutt af tækinu

en: Burn_Free
is: _Frjáls brennsla (BurnFree)

en: Burning composition...
is: Brenni samsetningu...

en: Burning device
is: Brennari

en: Burning image...
is: Brenni diskmynd...

en: Burning track %2d/%d...
is: Brenni spor %2d/%d...

en: CD Reader device
is: CD lestæki

en: CD and DVD burning application
is: CD og DVD brennsluforrit

en: CD copying finished successfully.
is: Afritun CD-disks kláruð án athugasemda.

en: Can burn Blu-ray
is: Getur brennt Blu-ray

en: Can burn CDR
is: Getur brennt CDR

en: Can burn CDRW
is: Getur brennt CDRW

en: Can burn DVDPLUSR
is: Getur brennt DVDPLUSR

en: Can burn DVDR
is: Getur brennt DVDR

en: Can burn DVDRAM
is: Getur brennt DVDRAM

en: Cancel
is: Hætta við

en: Cancelled
is: Frestað

en: Cannot access drive (it might be in use)
is: Næ ekki að tengjast drifi (það gæti verið í notkun)

en: Cannot burn audio onto a DVD.
is: Get ekki brennt hljóðskrá á DVD.

en: Cannot determine disc status - hit enter to try again.
is: Get ekki ákvarðað stöðu disks - ýttu á Enter til að reyna aftur.

en: Cannot open image.
is: Gat ekki opnað diskmynd .

en: Cannot recognize state of drive and disc
is: Gat ekki lesið ástand á drifi og diski

en: Cannot recognize the state of the drive and disc.
is: Gat ekki lesið ástand á drifi og diski.

en: Capacity:
is: Rýmd:

en: Changing this setting only takes full effect after a program restart.
is: Breytingar á þessum stillingum taka aðeins gildi eftir endurræsingu forritsins.

en: Clear
is: Hreinsa

en: Clear the content of the composition
is: Hreinsa innihald samsetningarinnar

en: Close
is: Loka

en: Closing session...
is: Loka setu...

en: Closing track...
is: Loka spori...

en: Completed
is: Lokið

en: Composition name
is: Heiti samsetningar

en: Contents
is: Innihald

en: Continue to _show this notice
is: _Halda áfram að birta þessi skilaboð

en: Copy data CD
is: Afrita CD gagnadisk

en: Copy data DVD
is: Afrita DVD-gagnadisk

en: Could not create ISO source structure.
is: Tókst ekki að búa til ISO-grunnuppbyggingu.

en: Could not create destination ISO file: %s
is: Gat ekki búið til ISO-móttökuskrá: %s

en: Could not open %s.
is: Gat ekki opnað %s.

en: Could not open %s: %s
is: Gat ekki opnað %s: %s

en: Could not stat %s: %s
is: Gat ekki fundið %s: %s

en: Create ISO from CD
is: Búa til ISO-diskmynd út frá CD-diski

en: Create directory
is: Búa til möppu

en: Currently selected device
is: Valið tæki

en: DVD Reader device
is: DVD lestæki

en: DVD+RW does not need blanking
is: DVD+RW þarfnast ekki tæmingar

en: Data %s~%d
is: Gögn %s~%d

en: Data Composition
is: Samsetning gagna

en: Data composition
is: Samsetning gagna

en: Detected devices
is: Fundin tæki

en: Device address
is: Vistfang tækis

en: Device buffer:
is: Biðminni tækis:

en: Devices
is: Tæki

en: Disc is not erasable.
is: Ekki er hægt að hreinsa þennan disk.

en: Disc status
is: Staða disks

en: Disk Burning
is: Diskabrennsla

en: Display name
is: Birtingarnafn

en: Done
is: Lokið

en: Drive can't burn on the inserted disc
is: Drifið getur ekki brennt á diskinn sem var settur inn

en: Drive is empty
is: Drifið er tómt

en: Duplicate filename '%s' for '%s'
is: Tvítekið skráarheiti '%s' fyrir '%s'

en: E_ject disk
is: Spýta út _diski

en: Eject the disc
is: Henda út diski

en: Empty speed list
is: Tómur listi yfir hraða

en: Error determining disc
is: Villa við að ákvarða disk

en: Estimated writing speed:
is: Áætlaður skrifhraði:

en: FIFO buffer size (in kb)
is: Stærð FIFO biðminnis (í kB)

en: FIFO buffer:
is: FIFO biðminni:

en: Failed
is: Mistókst

en: Failed to get image size
is: Tókst ekki að ákvarða stærð diskmyndar

en: Failure
is: Villa

en: File
is: Skrá

en: File %s does not contain uncompressed PCM wave audio
is: Skráin %s inniheldur ekki óþjappað PCM bylgjuhjlóð

en: File %s does not have a .wav extension
is: Skráin %s er ekki með .wav skráarendingu

en: File browser
is: Skráarvafri

en: File(s) to add to composition
is: Skrár sem á að bæta í samsetningu

en: Filename
is: Skráarheiti

en: Filesystem
is: Skráakerfi

en: Flushing cache...
is: Tæmi biðminni...

en: Folder
is: Mappa

en: Formatted.
is: Forsniðið

en: Formatting failed.
is: Forsníðing mistókst.

en: Formatting...
is: Forsníð...

en: Full Blank (slow)
is: Full tæming (hægvirkt)

en: Full Deformat (slow)
is: Full af-forsníðing (hægvirkt)

en: Full Format
is: Nákvæm forsníðing

en: General
is: Almennt

en: ISO images
is: ISO diskmyndir

en: Image
is: Diskmynd

en: Image file '%s' does not exist.
is: Diskmyndin  '%s' er ekki til.

en: Image to burn
is: Diskmynd sem á að brenna

en: Initializing...
is: Frumstilli...

en: Inserted disc is already blank
is: Diskurinn sem var settur inn er þegar tæmdur

en: Inserted disc is full
is: Diskurinn sem var settur inn er fullur

en: Inserted disc is unsuitable
is: Diskurinn sem var settur inn hentar ekki

en: Is the disc erasable
is: Er diskurinn hreinsanlegur

en: Label
is: Skýring

en: Length
is: Lengd

en: List of devices
is: Listi yfir tæki

en: Local Path
is: Staðbundin slóð

en: Make sure you selected a valid file and you have the proper permissions to access it.
is: Athugaðu hvort skráin sem þú valdir sé gild og hvort þú hafir nægar heimildir til að sýsla með þetta.

en: Max
is: Hámark

en: Min. fill was %2d%%
is: Lágm. fylling var %2d%%

en: Name
is: Heiti

en: New audio composition
is: Ný hljóðsamsetning

en: New data composition
is: Ný gagnasamsetning

en: New directory
is: Ný mappa

en: No burners are currently available
is: Engir brennarar eru tiltækir í augnablikinu

en: No disc detected in drive
is: Enginn diskur fannst í drifinu

en: No disc detected in drive.
is: Enginn diskur fannst í drifinu.

en: No disc detected in the drive.
is: Enginn diskur fannst í drifinu.

en: Node
is: Hnútur

en: Number of burners in the system
is: Fjöldi brennara á kerfinu

en: Number of drives in the system
is: Fjöldi drifa á kerfinu

en: Number of drives in the system (readers and writers)
is: Fjöldi drifa á kerfinu (lesarar og brennarar)

en: OK
is: Í lagi

en: On the _fly
is: Ja_fnóðum

en: Only create _ISO
is: Búa einungis til ISO-diskmynd

en: Options
is: Valkostir

en: Please insert a recordable disc and hit enter
is: Settu skrifanlegan disk í drifið og ýttu á 'enter'

en: Please insert a recordable disc.
is: Settu skrifanlegan disk í drifið.

en: Pos
is: Staða

en: Preferences
is: Kjörstillingar

en: Prepare the rewriteable disc for a new burn
is: Undirbúa endurskrifanlega diskinn fyrir nýja brennslu

en: Proceed to Burn
is: Halda áfram í brennslu

en: Quick Blank
is: Flýtitæming

en: Quick Deformat
is: Hröð af-forsníðing

en: Quick Format
is: Hröð forsníðing

en: Reading CD...
is: Les CD...

en: Ready
is: Tilbúið

en: Refresh
is: Uppfæra

en: Refresh file list
is: Uppfæra skráalista

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Remove the selected file(s) from the composition
is: Fjarlægja valdar skrár úr samsetningunni

en: Rename
is: Endurnefna

en: Rename Artist
is: Endurnefna flytjanda

en: Rename Title
is: Endurnefna titil

en: Sc_an for devices
is: Leita _að tækjum

en: Select command
is: Veldu skipun

en: Show _hidden files
is: Sýna _faldar skrár

en: Show close button
is: Sýna lokunarhnapp

en: Show mode selection
is: Sýna valinn ham

en: Show speed selection
is: Sýna hraða val

en: Show volume name
is: Birta heiti á gagnageymslu

en: Size
is: Stærð

en: Sorry, multisession is not yet supported
is: Því miður, margsetur (multisession) eru ekki ennþá studdar

en: Stream _Recording
is: St_reyma upptöku

en: Temporary directory
is: Bráðabirgðamappa

en: The inserted disc is already blank.
is: Diskurinn sem var settur inn er þegar tómur.

en: The selected image does not fit on the inserted disc
is: Valin diskmynd passar ekki á diskinn sem settur var inn

en: The text of the label
is: Texti í lýsingu.

en: The write mode is not supported currently.
is: Skifhamur er ekki studdur í augnablikinu.

en: There is not enough space available on the inserted disc.
is: Ekki er nógu mikið pláss eftir á disknum sem var settur inn.

en: Time total:
is: Heildartími:

en: Title
is: Titill

en: Tune how Xfburn behaves
is: Fínstilla hegðun Xfburn

en: Type
is: Tegund

en: Unable to determine image size.
is: Tókst ekki að ákvarða stærð diskmyndar.

en: Unable to grab the drive.
is: Tókst ekki að taka yfir diskadrifið.

en: Unable to initialize the burning backend.
is: Tókst ekki að frumstilla brennslubakendann.

en: User Aborted
is: Notandi hætti við

en: Volume name :
is: Heiti á gagnageymslu :

en: Welcome
is: Velkomin(n)

en: Welcome to Xfburn!
is: Velkomin í Xfburn!

en: What files can get burned to an audio CD?
is: Hvaða skrár er hægt að brenna á hljóðgeisladisk (CD)?

en: Write Blu-ray
is: Skrifa Blu-ray

en: Write CD-R
is: Skrifa CD-R

en: Write CD-RW
is: Skrifa CD-RW

en: Write DVD-R
is: Skrifa DVD-R

en: Write DVD-RAM
is: Skrifa DVD-RAM

en: Write _mode:
is: Skrifha_mur:

en: Write-once disc, no blanking possible
is: Einnota diskur, tæming er ekki möguleg

en: Writing CD...
is: Brenni CD-geisladisk...

en: Writing ISO...
is: Skrifa ISO-diskmynd...

en: Writing Lead-In...
is: Skrifa upphafsmörk...

en: Writing Lead-Out...
is: Skrifa endamörk...

en: Writing pregap...
is: Skrifa forþögn...

en: You can only have a maximum of 99 tracks.
is: Þú getur bara brennt 99 spor.

en: You must give a name to the file.
is: Þú verður að gefa upp nafn á skrána.

en: _Action
is: _Aðgerð

en: _Blank
is: _Tæma

en: _Burn Composition
is: _Brenna samsetningu

en: _Burn image
is: _Brenna diskmynd

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Clean temporary directory on exit
is: _Hreinsa bráðabirgðamöppu þegar hætt er

en: _Close
is: _Loka

en: _Copy CD
is: Afrita _CD disk

en: _Copy DVD
is: Afrita _DVD

en: _Dummy write
is: _Platskrifun

en: _Edit
is: Br_eyta

en: _Help
is: _Hjálp

en: _Quit
is: _Hætta

en: _Quit after success
is: _Hætta ef vinnsla tekst

en: _Speed:
is: _Hraði

en: _View
is: S_koða

en: abandoned
is: yfirgefið

en: aborted
is: hætt við

en: addr:
is: vistf:

en: basic
is: einfalt

en: default
is: sjálfgefið

en: ended
is: lokið

en: ending
is: enda

en: failing
is: bila

en: length
is: Lengd

en: no info
is: engar upplýsingar

en: none
is: ekkert

en: not implemented
is: ekki útfært

en: see console
is: skoða stjórnskjá

en: standby
is: í bið

en: unknown
is: óþekkt

en: unused
is: ónotað
