geonames - en to ml translation catalogue (726 entries)

en: 1007311
ml: ഡർബൻ

en: 101628
ml: തബൂക്ക്

en: 1018725
ml: ബ്ലൂംഫൗണ്ടെയിൻ

en: 102527
ml: സകാക

en: 105072
ml: ഖമീസ് മുശൈത്ത്

en: 105343
ml: ജിദ്ദ

en: 1070940
ml: ആന്റനനറീവൊ

en: 107797
ml: ദഹ്റാൻ

en: 108410
ml: റിയാദ്

en: 109223
ml: മദീന

en: 109323
ml: ഖോബാർ

en: 110336
ml: ദമാം

en: 110690
ml: അബഹ

en: 1135689
ml: കുന്ദൂസ്

en: 113646
ml: ടാബ്രിസ്

en: 1138958
ml: കാബൂൾ

en: 1147290
ml: ബൽഖ്

en: 1164909
ml: സിയാൽകോട്ട്

en: 1166993
ml: റാവൽപിണ്ടി

en: 1167528
ml: ക്വെറ്റ

en: 1168197
ml: പെഷവാർ

en: 1172451
ml: ലാഹോർ

en: 1174872
ml: കറാച്ചി

en: 1176615
ml: ഇസ്ലാമബാദ്

en: 1185099
ml: സിൽഹെറ്റ്

en: 1185241
ml: ഢാക്ക

en: 1205733
ml: ചിറ്റഗോങ്

en: 1217662
ml: ബുഖാറ

en: 1226260
ml: തിരുക്കോണമല

en: 1228730
ml: രത്നപുര

en: 1241622
ml: കണ്ടി

en: 1242833
ml: ജാഫ്ന

en: 1246294
ml: ഗാലെ

en: 124665
ml: മശ്‌ഹദ്

en: 1248749
ml: ദംബുള്ള

en: 1248991
ml: കൊളംബോ

en: 1251081
ml: അനുരാധപുരം

en: 1252416
ml: തിംഫു

en: 1252948
ml: വാറങ്കൽ

en: 1253102
ml: വിശാഖപട്ടണം

en: 1253184
ml: വിജയവാഡ

en: 1253286
ml: വെല്ലൂർ

en: 1253392
ml: വർക്കല

en: 1253573
ml: വഡോദര

en: 1253914
ml: ഉജ്ജയിൻ

en: 1253986
ml: ഉദയ്‌പൂർ

en: 1254163
ml: തിരുവനന്തപുരം

en: 1254187
ml: തൃശ്ശൂർ

en: 1254346
ml: തിരൂർ

en: 1254348
ml: തിരുപ്പൂർ

en: 1254361
ml: തിരുനെൽ‌വേലി

en: 1254388
ml: തിരുച്ചിറപ്പള്ളി

en: 1254649
ml: തഞ്ചാവൂർ

en: 1254780
ml: Thalassery

en: 1255121
ml: തളിപ്പറമ്പ്

en: 1255634
ml: ശ്രീനഗർ

en: 1255947
ml: ശിവകാശി

en: 1256237
ml: ഷിംല

en: 1256259
ml: സിൽവാസ്സ

en: 1256515
ml: ഷിമോഗ

en: 1256523
ml: ഷില്ലോങ്ങ്

en: 1256922
ml: സെക്കന്ദ്രാബാദ്

en: 1257629
ml: സേലം

en: 1258315
ml: റൂർക്കേല

en: 1258526
ml: റാഞ്ചി

en: 1258698
ml: രാമേശ്വരം

en: 1258980
ml: റായ്‌പൂർ

en: 1259091
ml: കൊല്ലം

en: 1259229
ml: പൂണെ

en: 1259385
ml: പോർട്ട് ബ്ലെയർ

en: 1259395
ml: പോർബന്തർ

en: 1259440
ml: പൊള്ളാച്ചി

en: 1260086
ml: പട്ന

en: 1260607
ml: പനജി

en: 1260671
ml: പഴനി

en: 1260728
ml: Palakkad

en: 1261473
ml: നെയ്‌വേലി

en: 1262180
ml: നാഗ്‌പൂർ

en: 1262321
ml: മൈസൂരു

en: 1262374
ml: മസൂറി

en: 1262463
ml: മൂന്നാർ

en: 1263214
ml: മീററ്റ്

en: 1263364
ml: മഥുര

en: 1263694
ml: മഞ്ചേരി

en: 1263780
ml: മംഗളൂരു

en: 1264154
ml: മലപ്പുറം

en: 1264521
ml: മധുര

en: 1264527
ml: ചെന്നൈ

en: 1264733
ml: ലഖ്‌നൗ

en: 1264976
ml: ലേ

en: 1265579
ml: കുന്നംകുളം

en: 1265683
ml: കുംഭകോണം

en: 1265873
ml: കോഴിക്കോട് ജില്ല

en: 1265911
ml: കോട്ടയം

en: 1266038
ml: കോട്ടഗിരി

en: 1266366
ml: കൊഹിമ

en: 1267648
ml: കരൂർ

en: 1268327
ml: കൽപറ്റ

en: 1268782
ml: ജലന്ധർ

en: 1269321
ml: ജമ്മു

en: 1269507
ml: ജയ്സാൽമീർ

en: 1269515
ml: ജയ്‌പൂർ

en: 1269633
ml: ജബൽ‌പൂർ

en: 1269743
ml: ഇൻ‌ഡോർ

en: 1269810
ml: ഇഗത്പുരി

en: 1270351
ml: ഹരിദ്വാർ

en: 1270642
ml: ഗുഡ്‌ഗാവ്

en: 1270752
ml: ഗുൽബർഗ

en: 1270927
ml: ഗോരഖ്പൂർ

en: 1271064
ml: ഗോകർണ്ണം

en: 1271476
ml: ഗുവഹാത്തി

en: 1271631
ml: ഗങ്ങ്ടോക്ക്

en: 1272013
ml: ഈറോഡ്

en: 1272175
ml: ദുർഗാപൂർ, പശ്ചിമ ബംഗാൾ

en: 1272502
ml: ഡ്യു

en: 1272543
ml: ദിണ്ടിഗൽ

en: 1272648
ml: ദിബ്രുഗഢ്

en: 1273241
ml: ദേവ്ഘർ

en: 1273294
ml: ഡെൽഹി

en: 1273587
ml: ദമോഹ്

en: 1273618
ml: ദമൻ

en: 1273780
ml: കട്ടക്

en: 1273802
ml: കടലൂർ

en: 1273865
ml: കോയമ്പത്തൂർ

en: 1273874
ml: കൊച്ചി

en: 1274256
ml: ചിദംബരം

en: 1274746
ml: ചണ്ഢീഗഡ്

en: 1274848
ml: ചമ്പ

en: 1274987
ml: കണ്ണൂർ

en: 1275004
ml: കൊൽക്കത്ത

en: 1275339
ml: മുംബൈ

en: 1275701
ml: ബിജാപ്പൂർ

en: 1275841
ml: ഭോപ്പാൽ

en: 1276070
ml: ബഠിംഡാ

en: 1276128
ml: ഭരത്പൂർ

en: 1276378
ml: ബേപ്പൂർ

en: 1276533
ml: ബെൽഗാം

en: 1277013
ml: ബറേലി

en: 1277333
ml: ബെംഗളൂരു

en: 1278094
ml: അയോദ്ധ്യ

en: 1278176
ml: ആറ്റിങ്ങൽ

en: 1278667
ml: അനന്ത്നാഗ്

en: 1278710
ml: അമൃത്‌സർ

en: 1278841
ml: അംബാസമുദ്രം

en: 1278941
ml: Aluva

en: 1278974
ml: അൽമോറ

en: 1278985
ml: ആലപ്പുഴ

en: 1279159
ml: അജ്മീർ

en: 1279186
ml: ഐസോൾ

en: 1279233
ml: അഹമ്മദാബാദ്

en: 1279290
ml: അഗർത്തല

en: 1283240
ml: കാഠ്മണ്ഡു

en: 1298824
ml: യംഗോൺ

en: 146268
ml: നിക്കോഷ്യ

en: 146384
ml: ലിമസ്സോൾ

en: 1512569
ml: താഷ്കന്റ്

en: 1514019
ml: ഫെർഗാന

en: 1528675
ml: ബിഷ്കെക്ക്

en: 1609350
ml: ബാങ്കോക്ക്

en: 162183
ml: അഷ്ഗാബാദ്

en: 1642911
ml: ജക്കാർത്ത

en: 1645457
ml: ദിലി

en: 1651944
ml: വിയന്റിയൻ

en: 1655559
ml: ലുവാങ് പ്രബാങ്

en: 1679980
ml: വിഗൻ

en: 170063
ml: അലെപ്പോ

en: 170654
ml: ദമാസ്കസ്

en: 1734052
ml: ശാന്തകൻ

en: 1734810
ml: സിരമ്പാൻ

en: 1735106
ml: ജോർജ്ജ് ടൗൺ

en: 1735161
ml: കോലാലമ്പൂർ

en: 1738050
ml: മിറി

en: 1785294
ml: അൻയാങ്

en: 1786657
ml: യിഞ്ചുവാൻ

en: 1791247
ml: വൂഹാൻ

en: 1792947
ml: ടിയാൻജിൻ

en: 1793346
ml: ടാങ്ഷാൻ

en: 1797333
ml: ചൂഫു

en: 1799962
ml: നാൻജിങ്

en: 1808926
ml: ഹാങ്ഝൗ

en: 1809858
ml: ഗ്വാങ്ജോ

en: 1814906
ml: ചോങ്ചിങ്

en: 1816670
ml: ബെയ്‌ജിങ്ങ്‌

en: 1819729
ml: ഹോങ്കോങ്

en: 1820906
ml: ബന്ദർ സെരി ബെഗവൻ

en: 1835329
ml: ദേഗു

en: 1835848
ml: സോൾ

en: 184745
ml: നയ്റോബി

en: 1857910
ml: ക്യോത്തോ

en: 2034937
ml: ഷെന്യാങ്

en: 2037886
ml: ഡാൻദോങ്

en: 2038180
ml: ചാങ്ചൻ

en: 2063523
ml: പെർത്ത്

en: 2073124
ml: ഡാർവിൻ

en: 2078025
ml: അഡിലെയ്‌ഡ്

en: 2147714
ml: സിഡ്നി

en: 2172517
ml: കാൻബറ

en: 2174003
ml: ബ്രിസ്ബെയ്ൻ

en: 2179537
ml: വെല്ലിംഗ്ടൺ

en: 2186280
ml: നെൽസൺ

en: 2186313
ml: നേപ്പിയർ

en: 2190324
ml: ഹാമിൽടൺ

en: 2192362
ml: ക്രൈസ്റ്റ്‌ചർച്ച്‍

en: 2193733
ml: ഓക്‌ലൻഡ്

en: 2208032
ml: ടൗരാംഗ

en: 2210247
ml: ട്രിപ്പോളി

en: 2253354
ml: ഡാക്കർ

en: 2262912
ml: സിൻട്ര

en: 2293538
ml: അബിജാൻ

en: 2306104
ml: അക്ര

en: 2314302
ml: കിൻഷസ

en: 2332459
ml: ലാഗോസ്

en: 2352778
ml: അബുജ

en: 2410763
ml: സാവോ ടോം

en: 2449067
ml: റ്റിംബക്റ്റൂ

en: 2464470
ml: ടൂണിസ്സ്

en: 250441
ml: അമ്മാൻ

en: 2507480
ml: അൾജിയേഴ്സ്

en: 2553604
ml: കാസബ്ലങ്ക

en: 2562305
ml: വലേറ്റ

en: 2636940
ml: സ്റ്റീവനേജ്

en: 2641430
ml: നോർത്താംപ്റ്റൺ

en: 2643123
ml: മാഞ്ചസ്റ്റർ

en: 2643743
ml: ലണ്ടൻ

en: 2644210
ml: ലിവർപൂൾ

en: 2650225
ml: എഡിൻബറോ

en: 2653822
ml: കാർഡിഫ്

en: 2653941
ml: കേംബ്രിഡ്ജ്

en: 2655613
ml: ബ്രിക്കൻഹെഡ്

en: 2657832
ml: അബർഡീൻ

en: 2657896
ml: സൂറിച്ച്

en: 2658377
ml: ടൂൺ

en: 2659836
ml: ലുഗാനോ

en: 2661552
ml: ബേൺ

en: 266826
ml: ട്രിപ്പൊളി

en: 2673730
ml: സ്റ്റോക്ക്‌ഹോം

en: 2759794
ml: ആംസ്റ്റർഡാം

en: 276781
ml: ബെയ്‌റൂത്ത്

en: 277130
ml: ബാൽബെക്ക്

en: 2803138
ml: ആന്റ്‌വെർപ്

en: 281184
ml: ജെറുസലേം

en: 2825297
ml: സ്റ്റുട്ട്ഗാർട്ട്

en: 287286
ml: മസ്കറ്റ്

en: 290030
ml: ദോഹ

en: 290340
ml: മനാമ

en: 292223
ml: ദുബായ്

en: 292672
ml: ഷാർജ

en: 292913
ml: അൽ ഐൻ

en: 292968
ml: അബുദാബി

en: 293397
ml: ടെൽ അവീവ്

en: 2934246
ml: ഡൂസൽഡോർഫ്

en: 294421
ml: ലുദ്ദ്

en: 294801
ml: ഹൈഫ

en: 295629
ml: അഷ്ദോദ്

en: 2964574
ml: ഡബ്ലിൻ

en: 2972315
ml: ടൂളൂസ്

en: 2972328
ml: ടൂളാൻ

en: 2973783
ml: സ്ട്രാസ്ബർഗ്

en: 2988507
ml: പാരിസ്

en: 3054643
ml: ബുഡാപെസ്റ്റ്

en: 3060972
ml: ബ്രാട്ടിസ്‌ലാവ

en: 306571
ml: കോന്യ

en: 3117735
ml: മാഡ്രിഡ്

en: 3128760
ml: ബാഴ്സലോണ

en: 3143244
ml: ഓസ്ലൊ

en: 3165185
ml: ട്രിയെസ്റ്റെ

en: 3176959
ml: ഫ്ലോറൻസ്

en: 3183875
ml: ടിറാന

en: 3186886
ml: സാഗ്രെബ്

en: 3191281
ml: സരയാവോ

en: 323786
ml: അങ്കാറ

en: 3247449
ml: ആക്കൻ

en: 3369157
ml: കേപ് ടൗൺ

en: 3378644
ml: ജോർജ്ജ് ടൗൺ

en: 3413829
ml: റെയിക്യാവിക്

en: 343300
ml: അസ്മാറ

en: 3435910
ml: ബ്യൂണസ് അയേഴ്സ്

en: 3441575
ml: മൊണ്ടേവീഡിയോ

en: 3448439
ml: സാവോ പോളോ

en: 3451190
ml: റിയോ ഡി ജനീറോ

en: 3466779
ml: റാറ്റിൽസ്നേക്

en: 3469058
ml: ബ്രസീലിയ

en: 3529947
ml: കെർണവാക്കാ

en: 3533462
ml: അക്കാപുൽകോ

en: 3553478
ml: ഹവാന

en: 3571824
ml: നാസോ

en: 3573890
ml: പോർട്ട് ഓഫ് സ്പെയിൻ

en: 3600949
ml: ടെഗൂസിഗാൽപ

en: 361058
ml: അലക്സാണ്ട്രിയ

en: 3646738
ml: കാരക്കാസ്

en: 3652462
ml: ക്വിറ്റോ

en: 3688689
ml: ബൊഗോട്ട

en: 3718426
ml: പോർട്ട്-ഔ-പ്രിൻസ്

en: 3868626
ml: വൽപറാസിയോ

en: 3870011
ml: ടെമ്യൂകോ

en: 3911925
ml: ലാ പാസ്

en: 3936456
ml: ലിമ

en: 3981609
ml: ടീഹ്വാന

en: 4005539
ml: ഗൗതലജാറ

en: 4035413
ml: അപിയ

en: 4092788
ml: ടാലദീഗ

en: 4094455
ml: ടസ്കലൂസ

en: 4174715
ml: ടലഹാസി

en: 4180439
ml: അറ്റ്‌ലാന്റാ നഗരം

en: 4297983
ml: ലെക്സിങ്ടൺ

en: 4347242
ml: അനാപൊളിസ്

en: 4347778
ml: ബാൾട്ടിമോർ

en: 4560349
ml: ഫിലഡെൽഫിയ

en: 4669828
ml: ആഡിസൺ

en: 4670300
ml: അല്ലെൻ

en: 4671240
ml: ആർലിങ്ടൺ

en: 4671654
ml: ഓസ്റ്റിൻ

en: 4679195
ml: കരോൾട്ടൺ

en: 4684888
ml: ഡാളസ്

en: 4685524
ml: ഡെസോട്ടൊ

en: 4685907
ml: ഡെന്റൺ

en: 4687331
ml: ഡങ്കൺവിൽ

en: 4690198
ml: ഫാർമേഴ്സ് ബ്രാഞ്ച്

en: 4691930
ml: ഫോർട്ട് വർത്ത്

en: 4692559
ml: ഫ്രിസ്കോ

en: 4692883
ml: ഗാൽ‌വെസ്റ്റൺ

en: 4693003
ml: ഗാർലന്റ്

en: 4694482
ml: ഗ്രാൻഡ് പ്രയറി

en: 4699066
ml: ഹ്യൂസ്റ്റൺ

en: 4700168
ml: എർവിങ്

en: 4705191
ml: ലങ്കാസ്റ്റർ

en: 4706057
ml: ലൂയിസ്‌വിൽ

en: 4706736
ml: ലിറ്റിൽ എൽമ്

en: 4710178
ml: മക്കിന്നി

en: 4710826
ml: മെസ്ക്വിറ്റ്

en: 4711801
ml: മിസൗറി സിറ്റി

en: 4719457
ml: പ്ലേനോ

en: 4722625
ml: റിച്ചാർഡ്സൺ

en: 4724564
ml: സക്സ്

en: 4726206
ml: സാൻ അന്റോണിയോ

en: 4727605
ml: സീഗോവിൽ

en: 4734005
ml: സ്റ്റാഫൊർഡ്

en: 4734825
ml: ഷുഗർലാൻഡ്

en: 4736388
ml: ദി കോളനി

en: 4743275
ml: വൈലി

en: 4887398
ml: ഷിക്കാഗോ

en: 4891382
ml: എവൻസ്റ്റൺ

en: 4930956
ml: ബോസ്റ്റൺ

en: 5145476
ml: അക്രോൺ

en: 5308655
ml: ഫീനിക്സ്

en: 53654
ml: മൊഗാദിഷു

en: 5368361
ml: ലോസ് ആഞ്ചെലെസ്

en: 5391959
ml: സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ

en: 5401469
ml: ടെമ്പിൾ സിറ്റി

en: 5419384
ml: ഡെൻവർ

en: 5506956
ml: ലാസ് വെയ്ഗസ്

en: 587084
ml: ബക്കു

en: 5879400
ml: ആങ്കറേജ്

en: 588409
ml: ടാലിൻ

en: 5907364
ml: ബ്രംപ്ടൺ

en: 5935277
ml: ഡാർട്മൗത്

en: 6094817
ml: ഓട്ടവ

en: 6166142
ml: തണ്ടർ ബേ

en: 6167865
ml: ടോറോണ്ടോ

en: 625144
ml: മിൻസ്ക്

en: 658225
ml: ഹെൽസിങ്കി

en: 703448
ml: കീവ്

en: 709717
ml: ഡൊണെറ്റ്സ്ക്

en: 727011
ml: സോഫിയ

en: 7279600
ml: ആലുവ

en: 7279735
ml: മൂവാറ്റുപുഴ

en: 7279739
ml: പെരുമ്പാവൂർ

en: 7279746
ml: നോയ്ഡ

en: 8629640
ml: തൂത്തുക്കുടി തുറമുഖം

en: 934154
ml: പോർട്ട് ലൂയിസ്

en: 94787
ml: കിർകുക്ക്

en: 94824
ml: കർബല

en: 964137
ml: പ്രിട്ടോറിയ

en: 964349
ml: പൊച്ചെഫെസ്ട്രൂം

en: 98717
ml: റമാദി

en: 98860
ml: നജഫ്‌

en: 99072
ml: മൊസൂൾ

en: 99135
ml: കൂഫ

en: 993800
ml: ജൊഹാനസ്‌ബർഗ്

en: AD
ml: അൻഡോറ

en: AE
ml: യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറൈറ്റ്‌സ്

en: AF
ml: അഫ്‌ഗാനിസ്ഥാൻ

en: AG
ml: ആൻറിഗ്വയും ബർബുഡയും

en: AG.01
ml: ബാർബുഡ

en: AI
ml: ആൻഗ്വില്ല

en: AL
ml: അൽബേനിയ

en: AM
ml: അർമേനിയ

en: AO
ml: അംഗോള

en: AQ
ml: അന്റാർട്ടിക്ക

en: AR
ml: അർജന്റീന

en: AS
ml: അമേരിക്കൻ സമോവ

en: AT
ml: ഓസ്ട്രിയ

en: AU
ml: ഓസ്‌ട്രേലിയ

en: AW
ml: അറൂബ

en: AX
ml: അലൻഡ് ദ്വീപുകൾ

en: AZ
ml: അസർബൈജാൻ

en: BA
ml: ബോസ്നിയയും ഹെർസഗോവിനയും

en: BB
ml: ബാർബഡോസ്

en: BD
ml: ബംഗ്ലാദേശ്

en: BE
ml: ബെൽജിയം

en: BF
ml: ബർക്കിന ഫാസോ

en: BG
ml: ബൾഗേറിയ

en: BH
ml: ബഹ്റിൻ

en: BI
ml: ബുറുണ്ടി

en: BJ
ml: ബെനിൻ

en: BL
ml: സെന്റ് ബാർത്തലമി

en: BM
ml: ബർമുഡ

en: BN
ml: ബ്രൂണൈ

en: BO
ml: ബൊളീവിയ

en: BQ
ml: കരീബിയൻ നെതർലാൻഡ്സ്

en: BR
ml: ബ്രസീൽ

en: BS
ml: ബഹാമാസ്

en: BT
ml: ഭൂട്ടാൻ

en: BV
ml: ബൗവെട്ട് ദ്വീപ്

en: BW
ml: ബോട്സ്വാന

en: BY
ml: ബെലറൂസ്

en: BZ
ml: ബെലീസ്

en: CA
ml: കാനഡ

en: CA.08
ml: ഒണ്ടാറിയോ

en: CC
ml: കോക്കസ് (കീലിംഗ്) ദ്വീപുകൾ

en: CD
ml: കോംഗോ (DRC)

en: CF
ml: സെൻട്രൽ ആഫ്രിക്കൻ റിപ്പബ്ലിക്ക്

en: CG
ml: കോംഗോ - ബ്രാസവില്ലി

en: CH
ml: സ്വിറ്റ്സർലാൻഡ്

en: CH.TI
ml: ടിച്ചീനോ

en: CI
ml: ഐവറി കോസ്റ്റ്

en: CK
ml: കുക്ക് ദ്വീപുകൾ

en: CL
ml: ചിലി

en: CM
ml: കാമറൂൺ

en: CN
ml: ചൈന

en: CN.26
ml: ഷാങ്സി

en: CO
ml: കൊളംബിയ

en: CR
ml: കോസ്റ്ററിക്ക

en: CU
ml: ക്യൂബ

en: CV
ml: കേപ്പ് വേർഡ്

en: CW
ml: കുറാകാവോ

en: CX
ml: ക്രിസ്മസ് ദ്വീപ്

en: CY
ml: സൈപ്രസ്

en: CZ
ml: ചെക്കിയ

en: DE
ml: ജർമ്മനി

en: DE.16
ml: ബെർലിൻ

en: DJ
ml: ജിബൂത്തി

en: DK
ml: ഡെൻമാർക്ക്

en: DM
ml: ഡൊമിനിക്ക

en: DO
ml: ഡൊമിനിക്കൻ റിപ്പബ്ലിക്ക്

en: DZ
ml: അൾജീരിയ

en: EC
ml: ഇക്വഡോർ

en: EE
ml: എസ്റ്റോണിയ‍

en: EG
ml: ഈജിപ്ത്

en: EH
ml: പശ്ചിമ സഹാറ

en: ER
ml: എറിത്രിയ

en: ES
ml: സ്‌പെയിൻ

en: ET
ml: എത്യോപ്യ

en: FI
ml: ഫിൻലാൻഡ്

en: FJ
ml: ഫിജി

en: FK
ml: ഫാക്ക്‌ലാന്റ് ദ്വീപുകൾ

en: FM
ml: മൈക്രോനേഷ്യ

en: FO
ml: ഫറോ ദ്വീപുകൾ

en: FR
ml: ഫ്രാൻസ്

en: FR.53
ml: ബ്രിറ്റനി

en: GA
ml: ഗാബൺ

en: GB
ml: യുണൈറ്റഡ് കിംഗ്ഡം

en: GB.ENG
ml: ഇംഗ്ലണ്ട്

en: GD
ml: ഗ്രനേഡ

en: GE
ml: ജോർജ്ജിയ

en: GE.02
ml: അബ്ഖാസിയ

en: GF
ml: ഫ്രഞ്ച് ഗയാന

en: GG
ml: ഗേൺസി

en: GH
ml: ഖാന

en: GI
ml: ജിബ്രാൾട്ടർ

en: GL
ml: ഗ്രീൻലാൻറ്

en: GM
ml: ഗാംബിയ

en: GN
ml: ഗിനിയ

en: GP
ml: ഗ്വാഡലൂപ്പ്

en: GQ
ml: ഇക്വറ്റോറിയൽ ഗിനിയ

en: GR
ml: ഗ്രീസ്

en: GS
ml: ദക്ഷിണ ജോർജ്ജിയയും ദക്ഷിണ സാൻഡ്‌വിച്ച് ദ്വീപുകളും

en: GT
ml: ഗ്വാട്ടിമാല

en: GU
ml: ഗ്വാം

en: GW
ml: ഗിനിയ-ബിസൗ

en: GY
ml: ഗയാന

en: HK
ml: ഹോങ്കോങ്

en: HM
ml: ഹിയേർഡും മക്‌ഡൊണാൾഡ് ദ്വീപുകളും

en: HN
ml: ഹോണ്ടുറാസ്

en: HR
ml: ക്രൊയേഷ്യ

en: HT
ml: ഹെയ്തി

en: HU
ml: ഹംഗറി

en: ID
ml: ഇന്‍ഡോനേഷ്യ

en: IE
ml: അയർലൻഡ്

en: IL
ml: ഇസ്രായേൽ

en: IM
ml: ഐൽ ഓഫ് മാൻ

en: IN
ml: ഇന്ത്യ

en: IN.01
ml: ആന്തമാൻ നിക്കോബാർ ദ്വീപുകൾ

en: IN.02
ml: ആന്ധ്രാപ്രദേശ്‌

en: IN.03
ml: ആസാം

en: IN.05
ml: ചണ്ഡീഗഢ്

en: IN.09
ml: ഗുജറാത്ത്‌

en: IN.10
ml: ഹരിയാണ

en: IN.11
ml: ഹിമാചൽ പ്രദേശ്‌

en: IN.13
ml: േകരളം

en: IN.16
ml: മഹാരാഷ്ട്ര

en: IN.17
ml: മണിപ്പൂർ

en: IN.18
ml: മേഘാലയ

en: IN.19
ml: കർണാടക

en: IN.20
ml: നാഗാലാ‌ൻഡ്

en: IN.22
ml: പുതുച്ചേരി

en: IN.23
ml: പഞ്ചാബ്

en: IN.24
ml: രാജസ്ഥാൻ

en: IN.25
ml: തമിഴ്‌നാട്

en: IN.26
ml: ത്രിപുര

en: IN.28
ml: പശ്ചിമ ബംഗാൾ

en: IN.29
ml: സിക്കിം

en: IN.30
ml: അരുണാചൽ പ്രദേശ്

en: IN.31
ml: മിസോറം

en: IN.33
ml: ഗോവ

en: IN.34
ml: ബിഹാർ

en: IN.35
ml: മധ്യപ്രദേശ്‌

en: IN.36
ml: ഉത്തർ‌പ്രദേശ്

en: IN.37
ml: ഛത്തീസ്‌ഗഢ്

en: IN.38
ml: ഝാർഖണ്ഡ്‌

en: IN.40
ml: തെലംഗാണ

en: IN.41
ml: ലഡാക്

en: IO
ml: ബ്രിട്ടീഷ് ഇന്ത്യൻ മഹാസമുദ്ര പ്രദേശം

en: IQ
ml: ഇറാഖ്

en: IR
ml: ഇറാൻ

en: IS
ml: ഐസ്‌ലാന്റ്

en: IT
ml: ഇറ്റലി

en: IT.15
ml: സിസിലി

en: IT.16
ml: ടസ്കനി

en: JE
ml: ജേഴ്സി

en: JM
ml: ജമൈക്ക

en: JO
ml: ജോർദ്ദാൻ

en: JP
ml: ജപ്പാൻ

en: KE
ml: കെനിയ

en: KG
ml: കിർഗിസ്ഥാൻ

en: KH
ml: കംബോഡിയ

en: KI
ml: കിരിബാട്ടി

en: KM
ml: കോമൊറോസ്

en: KN
ml: സെന്റ് കിറ്റ്‌സും നെവിസും

en: KP
ml: ഉത്തരകൊറിയ

en: KR
ml: ദക്ഷിണകൊറിയ

en: KW
ml: കുവൈറ്റ്

en: KY
ml: കേയ്മാൻ ദ്വീപുകൾ

en: KZ
ml: കസാഖിസ്ഥാൻ

en: LA
ml: ലാവോസ്

en: LB
ml: ലെബനൻ

en: LC
ml: സെന്റ് ലൂസിയ

en: LI
ml: ലിച്ചൺസ്റ്റൈൻ

en: LK
ml: ശ്രീലങ്ക

en: LK.38
ml: വടക്കൻ പ്രവിശ്യ

en: LR
ml: ലൈബീരിയ

en: LS
ml: ലെസോതോ

en: LT
ml: ലിത്വാനിയ

en: LU
ml: ലക്സംബർഗ്

en: LV
ml: ലാറ്റ്വിയ

en: LY
ml: ലിബിയ

en: MA
ml: മൊറോക്കൊ

en: MC
ml: മൊണാക്കോ

en: MD
ml: മൾഡോവ

en: ME
ml: മോണ്ടെനെഗ്രോ

en: MF
ml: സെന്റ് മാർട്ടിൻ

en: MG
ml: മഡഗാസ്കർ

en: MH
ml: മാർഷൽ ദ്വീപുകൾ

en: MK
ml: നോർത്ത് മാസിഡോണിയ

en: ML
ml: മാലി

en: MM
ml: മ്യാൻമാർ (ബർമ്മ)

en: MN
ml: മംഗോളിയ

en: MO
ml: മക്കാവു

en: MP
ml: ഉത്തര മറിയാനാ ദ്വീപുകൾ

en: MQ
ml: മാർട്ടിനിക്ക്

en: MR
ml: മൗറിറ്റാനിയ

en: MS
ml: മൊണ്ടെസരത്ത്

en: MT
ml: മാൾട്ട

en: MU
ml: മൗറീഷ്യസ്

en: MV
ml: മാലിദ്വീപ്

en: MW
ml: മലാവി

en: MX
ml: മേക്സിക്കോ

en: MY
ml: മലേഷ്യ

en: MZ
ml: മൊസാംബിക്ക്

en: NA
ml: നമീബിയ

en: NC
ml: ന്യൂ കാലിഡോണിയ

en: NE
ml: നൈജർ

en: NF
ml: നോർഫോക് ദ്വീപ്

en: NG
ml: നൈജീരിയ

en: NI
ml: നിക്കരാഗ്വ

en: NL
ml: നെതർലാൻഡ്‌സ്

en: NO
ml: നോർവെ

en: NP
ml: നേപ്പാൾ

en: NR
ml: നൗറു

en: NU
ml: ന്യൂയി

en: NZ
ml: ന്യൂസിലാൻറ്

en: OM
ml: ഒമാൻ

en: PA
ml: പനാമ

en: PE
ml: പെറു

en: PF
ml: ഫ്രഞ്ച് പോളിനേഷ്യ

en: PG
ml: പാപ്പുവ ന്യൂ ഗിനിയ

en: PH
ml: ഫിലിപ്പീൻസ്

en: PK
ml: പാക്കിസ്ഥാൻ

en: PK.05
ml: സിന്ധ്

en: PK.06
ml: ആസാദ് കശ്മീർ

en: PL
ml: പോളണ്ട്

en: PM
ml: സെന്റ് പിയറി ആൻഡ് മിക്വലൻ

en: PN
ml: പിറ്റ്‌കെയ്‌ൻ ദ്വീപുകൾ

en: PR
ml: പോർട്ടോ റിക്കോ

en: PS
ml: പലസ്‌തീൻ

en: PS.GZ
ml: ഗാസ

en: PT
ml: പോർച്ചുഗൽ

en: PW
ml: പലാവു

en: PY
ml: പരാഗ്വേ

en: QA
ml: ഖത്തർ

en: RE
ml: റീയൂണിയൻ

en: RO
ml: റൊമാനിയ

en: RS
ml: സെർബിയ

en: RU
ml: റഷ്യ

en: RU.17
ml: ദാഗസ്താൻ

en: RW
ml: റുവാണ്ട

en: SA
ml: സൗദി അറേബ്യ

en: SB
ml: സോളമൻ ദ്വീപുകൾ

en: SC
ml: സീഷെൽസ്

en: SD
ml: സുഡാൻ

en: SE
ml: സ്വീഡൻ

en: SG
ml: സിംഗപ്പൂർ

en: SH
ml: സെന്റ് ഹെലീന

en: SI
ml: സ്ലോവേനിയ

en: SJ
ml: സ്വാൽബാഡും ജാൻ മായേനും

en: SK
ml: സ്ലോവാക്യ

en: SL
ml: സിയെറ ലിയോൺ

en: SM
ml: സാൻ മറിനോ

en: SN
ml: സെനഗൽ

en: SO
ml: സോമാലിയ

en: SR
ml: സുരിനാം

en: SS
ml: ദക്ഷിണ സുഡാൻ

en: ST
ml: സാവോ ടോമും പ്രിൻസിപെയും

en: SV
ml: എൽ സാൽവദോർ

en: SX
ml: സിന്റ് മാർട്ടെൻ

en: SY
ml: സിറിയ

en: SZ
ml: സ്വാസിലൻഡ്

en: TC
ml: ടർക്ക്‌സും കെയ്‌ക്കോ ദ്വീപുകളും

en: TD
ml: ഛാഡ്

en: TF
ml: ഫ്രഞ്ച് ദക്ഷിണ ഭൂപ്രദേശം

en: TG
ml: ടോഗോ

en: TH
ml: തായ്‌ലാൻഡ്

en: TJ
ml: താജിക്കിസ്ഥാൻ

en: TK
ml: ടോക്കെലൂ

en: TL
ml: കിഴക്കൻ തിമോർ

en: TM
ml: തുർക്ക്മെനിസ്ഥാൻ

en: TN
ml: ടുണീഷ്യ

en: TO
ml: ടോംഗ

en: TR
ml: തുർക്കി

en: TT
ml: ട്രിനിഡാഡും ടുബാഗോയും

en: TV
ml: ടുവാലു

en: TW
ml: തായ്‌വാൻ

en: TW.03
ml: തായ്‌പെയ്

en: TZ
ml: ടാൻസാനിയ

en: UA
ml: ഉക്രെയ്‌ൻ

en: UG
ml: ഉഗാണ്ട

en: UM
ml: യു.എസ്. ദ്വീപസമൂഹങ്ങൾ

en: UM.050
ml: ബേക്കർ ദ്വീപ്

en: US
ml: യു.എസ്

en: US.AK
ml: അലാസ്ക

en: US.AL
ml: അലബാമ

en: US.AR
ml: അർക്കൻസാസ്

en: US.AZ
ml: അരിസോണ

en: US.CA
ml: കാലിഫോർണിയ

en: US.CO
ml: കൊളറാഡോ

en: US.CT
ml: കണെക്റ്റിക്കട്ട്

en: US.DE
ml: ഡെലവെയർ

en: US.FL
ml: ഫ്ലോറിഡ

en: US.HI
ml: ഹവായി

en: US.IA
ml: ഐയവ

en: US.ID
ml: ഐഡഹോ

en: US.IL
ml: ഇല്ലിനോയി

en: US.IN
ml: ഇന്ത്യാന

en: US.KS
ml: കാൻസസ്

en: US.KY
ml: കെന്റക്കി

en: US.LA
ml: ലുയീസിയാന

en: US.MA
ml: മസാച്യുസെറ്റ്സ്

en: US.MD
ml: മെരിലാൻ‌ഡ്

en: US.ME
ml: മെയ്ൻ

en: US.MI
ml: മിഷിഗൺ

en: US.MN
ml: മിനസോട്ട

en: US.MO
ml: മിസോറി

en: US.MS
ml: മിസിസിപ്പി

en: US.MT
ml: മൊണ്ടാന

en: US.NC
ml: വടക്കൻ കരൊലൈന

en: US.ND
ml: വടക്കൻ ഡക്കോട്ട

en: US.NE
ml: നെബ്രാസ്ക

en: US.NH
ml: ന്യൂ ഹാംഷെയർ

en: US.NJ
ml: ന്യൂ ജെഴ്സി

en: US.NM
ml: ന്യൂ മെക്സിക്കോ

en: US.NV
ml: നെവാഡ

en: US.NY
ml: ന്യൂയോർക്ക്

en: US.OH
ml: ഒഹായോ

en: US.OK
ml: ഒക്‌ലഹോമ

en: US.OR
ml: ഒറിഗൺ

en: US.PA
ml: പെൻ‌സിൽ‌വാനിയ

en: US.RI
ml: റോഡ് ഐലൻഡ്

en: US.SC
ml: തെക്കൻ കരൊലൈന

en: US.SD
ml: തെക്കൻ ഡക്കോട്ട

en: US.TN
ml: ടെന്നസി

en: US.TX
ml: ടെക്സസ്

en: US.UT
ml: യൂറ്റാ

en: US.VA
ml: വിർജീനിയ

en: US.VT
ml: വെർമോണ്ട്

en: US.WA
ml: വാഷിങ്ടൺ

en: US.WI
ml: വിസ്കോൺസിൻ

en: US.WV
ml: പടിഞ്ഞാറൻ വിർജീന്യ

en: US.WY
ml: വയോമിങ്

en: UY
ml: ഉറുഗ്വേ

en: UZ
ml: ഉസ്‌ബെക്കിസ്ഥാൻ

en: VA
ml: വത്തിക്കാൻ

en: VC
ml: സെന്റ് വിൻസെന്റും ഗ്രനെഡൈൻസും

en: VE
ml: വെനിസ്വേല

en: VG
ml: ബ്രിട്ടീഷ് വെർജിൻ ദ്വീപുകൾ

en: VI
ml: യു.എസ്. വെർജിൻ ദ്വീപുകൾ

en: VN
ml: വിയറ്റ്നാം

en: VN.20
ml: ഹോ ചി മിൻ നഗരം

en: VU
ml: വന്വാതു

en: WF
ml: വാലിസ് ആന്റ് ഫ്യൂച്യുന

en: WS
ml: സമോവ

en: XK
ml: കൊസോവൊ

en: YE
ml: യെമൻ

en: YT
ml: മയോട്ടി

en: ZA
ml: ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക

en: ZM
ml: സാംബിയ

en: ZW
ml: സിംബാബ്‌വേ
