geonames - en to gu translation catalogue (498 entries)

en: 109223
gu: મદીના

en: 1172451
gu: લાહોર

en: 1174872
gu: કરાચી

en: 1176615
gu: ઇસ્લામાબાદ

en: 1185241
gu: ઢાકા

en: 1205733
gu: ચિત્તાગોંગ

en: 1248991
gu: કોલંબો

en: 1252942
gu: વર્ધા

en: 1252948
gu: વારંગલ

en: 1253013
gu: વાઇ

en: 1253084
gu: વિજયનગર

en: 1253102
gu: વિશાખાપટનમ

en: 1253184
gu: વિજયવાડા

en: 1253200
gu: વિદિશા

en: 1253286
gu: વેલ્લોર

en: 1253573
gu: વડોદરા

en: 1253914
gu: ઉજ્જૈન

en: 1253956
gu: ઉધમપુર

en: 1253986
gu: ઉદયપુર

en: 1254163
gu: તિરુવનંતપુરમ્

en: 1254331
gu: તિરુવલ્લુર

en: 1254361
gu: તિરુનેલવેલી

en: 1255364
gu: સુરત

en: 1255634
gu: શ્રીનગર

en: 1255953
gu: શિવગંગાઇ

en: 1256067
gu: સિરોહી

en: 1256237
gu: શિમલા

en: 1256246
gu: સિમડેગા

en: 1256259
gu: સેલ્વાસ

en: 1256287
gu: સિલચર

en: 1256343
gu: સિહોર

en: 1256451
gu: શિવપુરી

en: 1256489
gu: શિરડી

en: 1256515
gu: શિમોગા

en: 1256523
gu: શિલોંગ

en: 1256593
gu: શ્યોપુર

en: 1256739
gu: શાહડોલ

en: 1257542
gu: સંબલપુર

en: 1257629
gu: સેલમ

en: 1257804
gu: સહરસા

en: 1258076
gu: રોહતક

en: 1258111
gu: રોબર્ટસગંજ

en: 1258182
gu: રીવા

en: 1258338
gu: રત્નાગિરી

en: 1258526
gu: રાંચી

en: 1258698
gu: રામેશ્વરમ

en: 1258740
gu: રામનાથપુરમ

en: 1258980
gu: રાયપુર

en: 1259005
gu: રાયગઢ

en: 1259091
gu: કોલ્લમ

en: 1259148
gu: પુષ્કર

en: 1259229
gu: પુના

en: 1259385
gu: પોર્ટ બ્લૅર

en: 1259395
gu: પોરબંદર

en: 1259425
gu: પૉંડિચેરી

en: 1259811
gu: ફલટણ

en: 1260016
gu: પૌડી

en: 1260086
gu: પટના

en: 1260728
gu: પલક્કડ

en: 1261012
gu: ઉસ્માનાબાદ

en: 1261045
gu: ઓંગોલે

en: 1261181
gu: લખિમપુર

en: 1261731
gu: નાસિક

en: 1262180
gu: નાગપુર

en: 1262321
gu: મૈસૂર

en: 1262332
gu: મુજફ્ફરનગર

en: 1262374
gu: મસૂરી

en: 1262463
gu: મુનાર

en: 1262771
gu: મુરૈના

en: 1262951
gu: મોગા

en: 1263214
gu: મેરઠ

en: 1263311
gu: મઊ

en: 1263364
gu: મથુરા

en: 1263780
gu: મેંગલોર

en: 1263814
gu: માંડ્યા

en: 1263834
gu: મંદસૌર

en: 1263862
gu: મંડી

en: 1264521
gu: મદુરાઇ

en: 1264527
gu: ચેન્નઈ

en: 1264688
gu: લુન્ગલેઇ

en: 1264733
gu: લખનૌ

en: 1264976
gu: લેહ

en: 1265014
gu: લાતૂર

en: 1265157
gu: લલિતપુર

en: 1265491
gu: કુર્નૂલ

en: 1265863
gu: કૃષ્ણાગિરિ

en: 1265873
gu: કોળિક્કોટ્

en: 1265911
gu: કોટ્ટયમ

en: 1266049
gu: કોટા

en: 1266154
gu: કોપ્પલ

en: 1266366
gu: કોહિમા

en: 1267031
gu: ખંડવા

en: 1267486
gu: કઠુઆ

en: 1267635
gu: કારવાર

en: 1267648
gu: કરુર

en: 1267819
gu: કરૌલી

en: 1268011
gu: કન્નોજ

en: 1268782
gu: જલંધર

en: 1268865
gu: જોધપુર

en: 1268977
gu: ઝારસુગડા

en: 1269135
gu: જૌનપુર

en: 1269300
gu: જમશેદપુર

en: 1269407
gu: જલગાંવ

en: 1269507
gu: જેસલમેર

en: 1269515
gu: જયપુર

en: 1269578
gu: જગદાલપુર

en: 1269633
gu: જબલપુર

en: 1269743
gu: ઈંદોર

en: 1269810
gu: ઇગતપુરી

en: 1270022
gu: હિસાર

en: 1270072
gu: હિંગોલી

en: 1270351
gu: હરદ્વાર

en: 1270752
gu: ગુલબર્ગ

en: 1270927
gu: ગોરખપુર

en: 1271107
gu: ગોધરા

en: 1271476
gu: ગુવાહાટી

en: 1271631
gu: ગંગટોક

en: 1271715
gu: ગાંધીનગર

en: 1272013
gu: ઇરોડ

en: 1272648
gu: દિબ્રુગઢ

en: 1273066
gu: દેવાસ

en: 1273294
gu: દિલ્હી

en: 1273369
gu: દૌસા

en: 1273587
gu: દામોહ

en: 1273618
gu: દમણ

en: 1273780
gu: કટક

en: 1273802
gu: કડલૂર

en: 1273865
gu: કોઇમ્બતુર

en: 1274693
gu: ચંદ્રપૂર

en: 1274746
gu: ચંડીગઢ

en: 1274848
gu: ચંબા

en: 1274987
gu: કણ્ણૂર

en: 1275004
gu: કોલકાતા

en: 1275163
gu: બદૌન

en: 1275339
gu: મુંબઈ

en: 1275679
gu: બિજનૌર

en: 1275812
gu: ભુજ

en: 1275841
gu: ભોપાલ

en: 1275901
gu: ભિવંડી

en: 1276032
gu: ભાવનગર

en: 1276128
gu: ભરતપુર

en: 1276988
gu: બરગઢ

en: 1277013
gu: બરેલી

en: 1277333
gu: બેંગલોર

en: 1277599
gu: બાલેશ્વર

en: 1278083
gu: આઝમગઢ

en: 1278094
gu: અયોધ્યા

en: 1278152
gu: ઔરૈયા

en: 1278483
gu: આરા

en: 1278667
gu: અનંતનાગ

en: 1278710
gu: અમૃતસર

en: 1278715
gu: અમરેલી

en: 1278931
gu: અમલનેર

en: 1278946
gu: અલવર

en: 1278974
gu: અલમોડા

en: 1279105
gu: અકોલા

en: 1279159
gu: અજમેર

en: 1279186
gu: ઐઝવાલ

en: 1279233
gu: અમદાવાદ

en: 1279290
gu: અગરતલા

en: 1283240
gu: કાઠમંડુ

en: 1642911
gu: જાકાર્તા

en: 1645528
gu: દેનપસાર

en: 1684712
gu: ટેક્લોબેન

en: 1816670
gu: બેઇજિંગ

en: 1819729
gu: હોંગકોંગ

en: 2078025
gu: એડિલેઇડ

en: 2147714
gu: સીડની

en: 2179537
gu: વેલિંગ્ટન

en: 2193733
gu: ઓકલેન્ડ

en: 2332459
gu: લાગોસ

en: 2449067
gu: ટિમ્બક્ટુ

en: 2643743
gu: લંડન

en: 2644688
gu: લીડ્ઝ

en: 2655603
gu: બર્મિંગહામ

en: 2766824
gu: સાલ્ઝબર્ગ

en: 2818067
gu: ઊએતેર્સેન્

en: 2825297
gu: સ્ટુટગાર્ટ

en: 2973783
gu: સ્ટ્રાસબોર્ગ

en: 2988507
gu: પૅરિસ

en: 3054643
gu: બુડાપેસ્ટ

en: 3369157
gu: કેપ ટાઉન

en: 3383330
gu: પારામારિબો

en: 361058
gu: એલેક્ઝાન્ડ્રિયા

en: 3646738
gu: કારાકાસ

en: 3868626
gu: વાલ્પારાઇસો

en: 4164138
gu: માયામિ

en: 4167147
gu: ઓર્લાન્ડો

en: 4180439
gu: એટલાન્ટા

en: 4560349
gu: ફિલાડેલ્ફિયા

en: 4575352
gu: કોલંબિયા

en: 4684888
gu: ડલ્લાસ

en: 4699066
gu: હ્યુસ્ટન

en: 5037649
gu: મિનેપોલિસ

en: 5368361
gu: લોસ એન્જેલસ

en: 5392171
gu: સાન હોસે

en: 5506956
gu: લાસ વેગાસ

en: 5907364
gu: બ્રેમ્પ્ટન

en: 7279741
gu: વાપી

en: 7279746
gu: નોઇડા

en: AD
gu: ઍંડોરા

en: AE
gu: યુનાઇટેડ આરબ અમીરાત

en: AF
gu: અફઘાનિસ્તાન

en: AG
gu: ઍન્ટિગુઆ અને બર્મુડા

en: AI
gu: ઍંગ્વિલા

en: AL
gu: અલ્બેનિયા

en: AM
gu: આર્મેનિયા

en: AO
gu: અંગોલા

en: AQ
gu: એન્ટાર્કટિકા

en: AR
gu: આર્જેન્ટીના

en: AS
gu: અમેરિકન સમોઆ

en: AT
gu: ઑસ્ટ્રિયા

en: AT.02
gu: કાર્ટેન

en: AT.08
gu: વોરાર્લબર્ગ

en: AU
gu: ઑસ્ટ્રેલિયા

en: AW
gu: અરુબા

en: AX
gu: ઑલેન્ડ આઇલેન્ડ્સ

en: AZ
gu: અઝરબૈજાન

en: BA
gu: બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના

en: BB
gu: બારબાડોસ

en: BD
gu: બાંગ્લાદેશ

en: BE
gu: બેલ્જીયમ

en: BF
gu: બુર્કિના ફાસો

en: BG
gu: બલ્ગેરિયા

en: BH
gu: બેહરીન

en: BI
gu: બુરુંડી

en: BJ
gu: બેનિન

en: BL
gu: સેંટ બાર્થેલેમી

en: BM
gu: બર્મુડા

en: BN
gu: બ્રુનેઇ

en: BO
gu: બોલિવિયા

en: BQ
gu: કેરેબિયન નેધરલેન્ડ્ઝ

en: BR
gu: બ્રાઝિલ

en: BS
gu: બહામાસ

en: BT
gu: ભૂટાન

en: BV
gu: બૌવેત આઇલેન્ડ

en: BW
gu: બોત્સ્વાના

en: BY
gu: બેલારુસ

en: BZ
gu: બેલીઝ

en: CA
gu: કેનેડા

en: CC
gu: કોકોઝ (કીલીંગ) આઇલેન્ડ્સ

en: CD
gu: કોંગો (ડીઆરસી)

en: CF
gu: સેન્ટ્રલ આફ્રિકન રિપબ્લિક

en: CG
gu: કોંગો (રિપબ્લિક)

en: CH
gu: સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ

en: CI
gu: આઇવરી કોસ્ટ

en: CK
gu: કુક આઇલેન્ડ્સ

en: CL
gu: ચિલી

en: CM
gu: કૅમરૂન

en: CN
gu: ચીન

en: CO
gu: કોલમ્બિયા

en: CR
gu: કોસ્ટા રિકા

en: CU
gu: ક્યુબા

en: CV
gu: કૅપ વર્ડે

en: CW
gu: ક્યુરાસાઓ

en: CX
gu: ક્રિસમસ આઇલેન્ડ

en: CY
gu: સાયપ્રસ

en: CZ
gu: ચેકીયા

en: DE
gu: જર્મની

en: DJ
gu: જીબૌટી

en: DK
gu: ડેનમાર્ક

en: DM
gu: ડોમિનિકા

en: DO
gu: ડોમિનિકન રિપબ્લિક

en: DZ
gu: અલ્જીરિયા

en: EC
gu: એક્વાડોર

en: EE
gu: એસ્ટોનિયા

en: EG
gu: ઇજિપ્ત

en: EH
gu: પશ્ચિમી સહારા

en: ER
gu: એરિટ્રિયા

en: ES
gu: સ્પેન

en: ET
gu: ઇથિઓપિયા

en: FI
gu: ફિનલેન્ડ

en: FJ
gu: ફીજી

en: FK
gu: ફૉકલેન્ડ આઇલેન્ડ્સ

en: FM
gu: માઇક્રોનેશિયા

en: FO
gu: ફેરો આઇલેન્ડ્સ

en: FR
gu: ફ્રાંસ

en: GA
gu: ગેબન

en: GB
gu: યુ.કે.

en: GD
gu: ગ્રેનેડા

en: GE
gu: જ્યોર્જિયા

en: GF
gu: ફ્રેંચ ગયાના

en: GG
gu: ગ્વેર્નસે

en: GH
gu: ઘાના

en: GI
gu: જીબ્રાલ્ટર

en: GL
gu: ગ્રીનલેન્ડ

en: GM
gu: ગેમ્બિયા

en: GN
gu: ગિની

en: GP
gu: ગ્વાડેલોપ

en: GQ
gu: ઇક્વેટોરિયલ ગિની

en: GR
gu: ગ્રીસ

en: GS
gu: દક્ષિણ જ્યોર્જિયા અને દક્ષિણ સેન્ડવિચ આઇલેન્ડ્સ

en: GT
gu: ગ્વાટેમાલા

en: GU
gu: ગ્વામ

en: GW
gu: ગિની-બિસાઉ

en: GY
gu: ગયાના

en: HK
gu: હોંગકોંગ

en: HM
gu: હર્ડ અને મેકડોનાલ્ડ આઇલેન્ડ્સ

en: HN
gu: હોન્ડુરસ

en: HR
gu: ક્રોએશિયા

en: HT
gu: હૈતિ

en: HU
gu: હંગેરી

en: ID
gu: ઇન્ડોનેશિયા

en: IE
gu: આયર્લેન્ડ

en: IL
gu: ઇઝરાઇલ

en: IM
gu: આઇલ ઑફ મેન

en: IN
gu: ભારત

en: IN.01
gu: અંદામાન અને નિકોબાર દ્વીપસમૂહ

en: IN.02
gu: આંધ્ર પ્રદેશ

en: IN.03
gu: આસામ

en: IN.05
gu: ચંડીગઢ

en: IN.09
gu: ગુજરાત

en: IN.10
gu: હરિયાણા

en: IN.11
gu: હિમાચલ પ્રદેશ

en: IN.13
gu: કેરળ

en: IN.16
gu: મહારાષ્ટ્ર

en: IN.17
gu: મણિપુર

en: IN.18
gu: મેઘાલય

en: IN.19
gu: કર્ણાટક

en: IN.20
gu: નાગાલેંડ

en: IN.22
gu: પૉંડિચેરી

en: IN.23
gu: પંજાબ

en: IN.24
gu: રાજસ્થાન

en: IN.25
gu: તમિલનાડુ

en: IN.26
gu: ત્રિપુરા

en: IN.28
gu: પશ્ચિમ બંગાળ

en: IN.29
gu: સિક્કિમ

en: IN.30
gu: અરુણાચલ પ્રદેશ

en: IN.31
gu: મિઝોરમ

en: IN.33
gu: ગોઆ

en: IN.34
gu: બિહાર

en: IN.35
gu: મધ્ય પ્રદેશ

en: IN.36
gu: ઉત્તર પ્રદેશ

en: IN.37
gu: છત્તીસગઢ

en: IN.38
gu: ઝારખંડ

en: IN.40
gu: તેલંગાણા

en: IN.41
gu: લડાખ

en: IO
gu: બ્રિટિશ ઇન્ડિયન ઓશન ટેરિટરી

en: IQ
gu: ઇરાક

en: IR
gu: ઈરાન

en: IS
gu: આઇસલેન્ડ

en: IT
gu: ઇટાલી

en: JE
gu: જર્સી

en: JM
gu: જમૈકા

en: JO
gu: જોર્ડન

en: JP
gu: જાપાન

en: KE
gu: કેન્યા

en: KG
gu: કિર્ગિઝ્સ્તાન

en: KH
gu: કંબોડિયા

en: KI
gu: કિરિબાટી

en: KM
gu: કોમોરસ

en: KN
gu: સેંટ કિટ્સ અને નેવિસ

en: KP
gu: ઉત્તર કોરિયા

en: KR
gu: દક્ષિણ કોરિયા

en: KW
gu: કુવૈત

en: KY
gu: કેમેન આઇલેન્ડ્સ

en: KZ
gu: કઝાકિસ્તાન

en: LA
gu: લાઓસ

en: LB
gu: લેબનોન

en: LC
gu: સેંટ લુસિયા

en: LI
gu: લૈચટેંસ્ટેઇન

en: LK
gu: શ્રીલંકા

en: LR
gu: લાઇબેરિયા

en: LS
gu: લેસોથો

en: LT
gu: લિથુઆનિયા

en: LU
gu: લક્ઝમબર્ગ

en: LV
gu: લાત્વિયા

en: LY
gu: લિબિયા

en: MA
gu: મોરોક્કો

en: MC
gu: મોનાકો

en: MD
gu: મોલડોવા

en: ME
gu: મૉન્ટેનેગ્રો

en: MF
gu: સેંટ માર્ટિન

en: MG
gu: મેડાગાસ્કર

en: MH
gu: માર્શલ આઇલેન્ડ્સ

en: MK
gu: ઉત્તર મેસેડોનિયા

en: ML
gu: માલી

en: MM
gu: મ્યાંમાર (બર્મા)

en: MN
gu: મંગોલિયા

en: MO
gu: મકાઉ

en: MP
gu: ઉત્તરી મારિયાના આઇલેન્ડ્સ

en: MQ
gu: માર્ટીનીક

en: MR
gu: મૌરિટાનિયા

en: MS
gu: મોંટસેરાત

en: MT
gu: માલ્ટા

en: MU
gu: મોરિશિયસ

en: MV
gu: માલદિવ્સ

en: MW
gu: માલાવી

en: MX
gu: મેક્સિકો

en: MY
gu: મલેશિયા

en: MZ
gu: મોઝામ્બિક

en: NA
gu: નામિબિયા

en: NC
gu: ન્યુ સેલેડોનિયા

en: NE
gu: નાઇજર

en: NF
gu: નોરફોક આઇલેન્ડ્સ

en: NG
gu: નાઇજેરિયા

en: NI
gu: નિકારાગુઆ

en: NL
gu: નેધરલેન્ડ્સ

en: NO
gu: નૉર્વે

en: NP
gu: નેપાળ

en: NR
gu: નૌરુ

en: NU
gu: નીયુ

en: NZ
gu: ન્યુઝીલેન્ડ

en: NZ.G2
gu: વેલિંગ્ટન

en: OM
gu: ઓમાન

en: PA
gu: પનામા

en: PE
gu: પેરુ

en: PF
gu: ફ્રેંચ પોલિનેશિયા

en: PG
gu: પાપુઆ ન્યૂ ગિની

en: PH
gu: ફિલિપિન્સ

en: PK
gu: પાકિસ્તાન

en: PK.05
gu: સિંધ

en: PL
gu: પોલેંડ

en: PM
gu: સેંટ પીએરી અને મિક્યુલોન

en: PN
gu: પીટકૈર્ન આઇલેન્ડ્સ

en: PR
gu: પ્યુઅર્ટો રિકો

en: PS
gu: પેલેસ્ટાઇન

en: PT
gu: પોર્ટુગલ

en: PW
gu: પલાઉ

en: PY
gu: પેરાગ્વે

en: QA
gu: કતાર

en: RE
gu: રીયુનિયન

en: RO
gu: રોમાનિયા

en: RS
gu: સર્બિયા

en: RU
gu: રશિયા

en: RW
gu: રવાંડા

en: SA
gu: સાઉદી અરેબિયા

en: SB
gu: સોલોમન આઇલેન્ડ્સ

en: SC
gu: સેશેલ્સ

en: SD
gu: સુદાન

en: SE
gu: સ્વીડન

en: SG
gu: સિંગાપુર

en: SH
gu: સેંટ હેલેના

en: SI
gu: સ્લોવેનિયા

en: SJ
gu: સ્વાલબર્ડ અને જેન મેયન

en: SK
gu: સ્લોવેકિયા

en: SL
gu: સીએરા લેઓન

en: SM
gu: સૅન મેરિનો

en: SN
gu: સેનેગલ

en: SO
gu: સોમાલિયા

en: SR
gu: સુરીનામ

en: SS
gu: દક્ષિણ સુદાન

en: ST
gu: સાઓ ટૉમ અને પ્રિંસિપે

en: SV
gu: એલ સેલ્વાડોર

en: SX
gu: સિંટ માર્ટેન

en: SY
gu: સીરિયા

en: SZ
gu: એસ્વાટીની

en: TC
gu: તુર્ક્સ અને કેકોઝ આઇલેન્ડ્સ

en: TD
gu: ચાડ

en: TF
gu: ફ્રેંચ સધર્ન ટેરિટરીઝ

en: TG
gu: ટોગો

en: TH
gu: થાઇલેંડ

en: TJ
gu: તાજીકિસ્તાન

en: TK
gu: ટોકેલાઉ

en: TL
gu: પૂર્વ તિમોર

en: TM
gu: તુર્કમેનિસ્તાન

en: TN
gu: ટ્યુનિશિયા

en: TO
gu: ટોંગા

en: TR
gu: તુર્કી

en: TT
gu: ટ્રિનીદાદ અને ટોબેગો

en: TV
gu: તુવાલુ

en: TW
gu: તાઇવાન

en: TZ
gu: તાંઝાનિયા

en: UA
gu: યુક્રેન

en: UG
gu: યુગાંડા

en: UM
gu: યુ.એસ. આઉટલાઇનિંગ આઇલેન્ડ્સ

en: US
gu: યુ.એસ.

en: US.AL
gu: અલાબામા

en: US.AR
gu: અરકાનસાસ

en: US.CA
gu: કેલિફોર્નિયા

en: US.IA
gu: આયોવા

en: US.IN
gu: ઇન્ડિયાના

en: US.KS
gu: કેન્સાસ

en: US.LA
gu: લ્યુઇસિયાના

en: US.MO
gu: મિઝોરી

en: US.NE
gu: નેબ્રાસ્કા

en: US.NH
gu: ન્યૂ હેમ્પશાયર

en: US.OK
gu: ઓક્લાહોમા

en: US.OR
gu: ઑરેગોન

en: US.TN
gu: ટેનેસી

en: US.VT
gu: વર્મોન્ટ

en: UY
gu: ઉરુગ્વે

en: UZ
gu: ઉઝ્બેકિસ્તાન

en: VA
gu: વેટિકન સિટી

en: VC
gu: સેંટ વિન્સેંટ અને ગ્રેનેડાઇંસ

en: VE
gu: વેનેઝુએલા

en: VG
gu: બ્રિટિશ વર્જિન આઇલેન્ડ્સ

en: VI
gu: યુએસ વર્જિન આઇલેન્ડ્સ

en: VN
gu: વિયેતનામ

en: VU
gu: વાનુઆતુ

en: WF
gu: વૉલિસ અને ફ્યુચુના

en: WS
gu: સમોઆ

en: XK
gu: કોસોવો

en: YE
gu: યમન

en: YT
gu: મેયોટ

en: ZA
gu: દક્ષિણ આફ્રિકા

en: ZM
gu: ઝામ્બિયા

en: ZW
gu: ઝિમ્બાબ્વે
