clutter master - en to kn translation catalogue (307 entries)

en: Accept Focus
kn: ಗಮನವನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸು

en: Actions
kn: ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Activatable
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ

en: Align Axis
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯ ಅಕ್ಷ

en: Allocation
kn: ನಿಯೋಜನೆ

en: Alpha
kn: ಆಲ್ಫಾ

en: Alpha value
kn: ಆಲ್ಫಾ ಮೌಲ್ಯ

en: Alpha value as computed by the alpha
kn: ಆಲ್ಫಾದಿಂದ ಲೆಕ್ಕ ಹಾಕಲಾದ ಆಲ್ಫಾ ಮೌಲ್ಯ

en: Anchor Gravity
kn: ಲಂಗರು ಗುರುತ್ವ

en: Anchor X
kn: X ಲಂಗರು

en: Anchor Y
kn: Y ಲಂಗರು

en: Angle Begin
kn: ಕೋನದ ಆರಂಭ

en: Angle End
kn: ಕೋನದ ಅಂತ್ಯ

en: Angle x tilt
kn: ಕೋನದ x ವಾಲಿಕೆ

en: Angle y tilt
kn: ಕೋನದ y ವಾಲಿಕೆ

en: Angle z tilt
kn: ಕೋನದ z ವಾಲಿಕೆ

en: Attributes
kn: ಗುಣವಿಶೇಷಗಳು

en: Axis
kn: ಅಕ್ಷ

en: Axis of rotation
kn: ಪರಿಭ್ರಮಣದ ಅಕ್ಷ

en: Backend
kn: ಹಿನ್ನಲೆ

en: Background Color Set
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಬಣ್ಣದ ಸೆಟ್

en: Background color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Border Color
kn: ಅಂಚಿನ ಬಣ್ಣ

en: Border Width
kn: ಅಂಚಿನ ಅಗಲ

en: Brightness
kn: ಪ್ರಕಾಶಮಾನ

en: Buffer
kn: ಬಫರ್

en: Center
kn: ಕೇಂದ್ರ

en: Center X
kn: ಕೇಂದ್ರ X

en: Center Y
kn: ಕೇಂದ್ರ Y

en: Center Z
kn: ಕೇಂದ್ರ Z

en: Center of ellipse
kn: ದೀರ್ಘವೃತ್ತದ ಕೇಂದ್ರ

en: Center point for rotation around the Z axis
kn: Z ಅಕ್ಷದ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೇಂದ್ರ ಬಿಂದು

en: Child Transform
kn: ಉಪ ರೂಪಾಂತರ

en: Child Transform Set
kn: ಉಪ ರೂಪಾಂತರ ಸೆಟ್‌

en: Children transformation matrix
kn: ಉಪ ರೂಪಾಂತರ ಮಾತೃಕೆ

en: Cogl Material
kn: Cogl ಸಾಮಗ್ರಿ

en: Cogl Texture
kn: Cogl ಮೇಲ್ಮೈರಚನೆ

en: Color
kn: ಬಣ್ಣ

en: Color of the font used by the text
kn: ಪಠ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಬಣ್ಣ

en: Column Number
kn: ಲಂಬ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Column Spacing
kn: ಲಂಬಸಾಲಿನ ಅಂತರ

en: Column Span
kn: ಲಂಬಸಾಲಿನ ವಿಸ್ತಾರ

en: Column spacing
kn: ಲಂಬಸಾಲಿನ ಅಂತರ

en: Constraints
kn: ಮಿತಿಗಳು

en: Container
kn: ಒಳಗೊಂಡಿರುವ

en: Content
kn: ವಿಷಯ

en: Content Box
kn: ವಿಷಯ ಚೌಕ

en: Content Gravity
kn: ವಿಷಯ ಗುರುತ್ವ

en: Content Repeat
kn: ವಿಷಯ ಪುನರಾವರ್ತನೆ

en: Contrast
kn: ವೈದೃಶ್ಯ

en: Coordinate
kn: ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: Cursor Color
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದ ಬಣ್ಣ

en: Cursor Position
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದ ಸ್ಥಾನ

en: Cursor Size
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದ ಗಾತ್ರ

en: Cursor Visible
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದ ಗೋಚರಿಕೆ

en: Delay
kn: ವಿಳಂಬ

en: Depth
kn: ಆಳ

en: Device Manager
kn: ಸಾಧನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Device Mode
kn: ಸಾಧನ ಕ್ರಮ

en: Device Path
kn: ಸಾಧನದ ಮಾರ್ಗ

en: Device Type
kn: ಸಾಧನದ ಬಗೆ

en: Direction
kn: ದಿಕ್ಕು

en: Direction of rotation
kn: ಪರಿಭ್ರಮಣದ ದಿಕ್ಕು

en: Direction of the text
kn: ಪಠ್ಯದ ದಿಕ್ಕು

en: Double Click Distance
kn: ಎರಡುಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸುವಿಕೆಯ ದೂರ

en: Double Click Time
kn: ಎರಡು ಬಾರಿ ಒತ್ತುವ ಸಮಯ

en: Drag Handle
kn: ಹಿಡಿಕೆಯನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ

en: Drag Threshold
kn: ಎಳೆಯುವ ಮಿತಿ

en: Duration
kn: ಅವಧಿ

en: Duration of the animation, in milliseconds
kn: ಸಜೀವನ್ ಕಾಲಾವಧಿ, ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Editable
kn: ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದಾದ

en: Effect
kn: ಪರಿಣಾಮ

en: Ellipsize
kn: ದೀರ್ಘವೃತ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable XInput support
kn: XInput ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Enabled
kn: ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: End Angle
kn: ಅಂತ್ಯದ ಕೋನ

en: End Depth
kn: ಆಳದ ಅಂತ್ಯ

en: Expand
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Extra space at the bottom
kn: ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿನ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಥಳ

en: Extra space at the left
kn: ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿನ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಥಳ

en: Extra space at the right
kn: ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿನ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಥಳ

en: Extra space at the top
kn: ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿನ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಥಳ

en: Factor
kn: ಅಂಶ

en: Failed to load the image data
kn: ಚಿತ್ರದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Filename
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Filter Quality
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Final Value
kn: ಅಂತಿಮ ಮೌಲ್ಯ

en: Final angle
kn: ಅಂತಿಮ ಕೋನ

en: Final depth to apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸಬೇಕಿರುವ ಅಂತ್ಯದ ಆಳ

en: Final opacity level
kn: ಅಂತ್ಯದ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಮಟ್ಟ

en: Fixed X
kn: ನಿಶ್ಚಿತ X

en: Fixed Y
kn: ನಿಶ್ಚಿತ Y

en: Fog
kn: ದಟ್ಟ ಮಂಜು

en: Font Color
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಬಣ್ಣ

en: Font Description
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ವಿವರಣೆ

en: Font Name
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಹೆಸರು

en: Fontconfig configuration timestamp
kn: Fontconfig ಸಂರಚನೆಯ ಸಮಯ

en: Has Pointer
kn: ಸೂಚಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Height
kn: ಎತ್ತರ

en: Height of ellipse
kn: ದೀರ್ಘವೃತ್ತದ ಎತ್ತರ

en: Homogeneous
kn: ಏಕರೂಪವಾಗಿ

en: Horizontal Alignment
kn: ಸಮತಲ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆ

en: Horizontal Expand
kn: ಸಮತಲ ವಿಸ್ತರಿಸುವಿಕೆ

en: Horizontal repeat
kn: ಅಡ್ಡ ಪುನರಾವರ್ತನೆ

en: Horizontal scale center
kn: ಅಡ್ಡ ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ ಕೇಂದ್ರ

en: How long to show the last input character in hidden entries
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ನಮೂದಿಸಿದ್ದನ್ನು ಎಷ್ಟು ಹೊತ್ತಿನವರೆಗೆ ಅಡಗಿಸಲಾದ ನಮೂದುಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಬೇಕು

en: Initial Value
kn: ಆರಂಭಿಕ ಮೌಲ್ಯ

en: Initial angle
kn: ಆರಂಭಿಕ ಕೋನ

en: Initial depth to apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸಬೇಕಿರುವ ಆರಂಭಿಕ ಆಳ

en: Initial opacity level
kn: ಆರಂಭಿಕ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಮಟ್ಟ

en: Interpolate
kn: ಪ್ರಕ್ಷೇಪಿಸಿ

en: Interval
kn: ಅಂತರ

en: Justify
kn: ಜಸ್ಟಿಫೈ

en: Keep Aspect Ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊ

en: Left attachment
kn: ಎಡಭಾಗದ ಲಗತ್ತು

en: Length of the text currently in the buffer
kn: ಬಫರಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಕ್ತಿ ಇರುವ ಪಠ್ಯದ ಗಾತ್ರ

en: Line Alignment
kn: ಸಾಲಿನ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Line wrap
kn: ಸಾಲಿನ ಆವರಿಕೆ

en: Line wrap mode
kn: ಸಾಲಿನ ಆವರಿಕೆ ಕ್ರಮ

en: Loop
kn: ಲೂಪ್

en: Make X calls synchronous
kn: X ಕರೆಗಳನ್ನು ಮೇಳೈಸುವಂತೆ ಮಾಡು

en: Make all warnings fatal
kn: ಎಲ್ಲಾ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಾರಕಗೊಳಿಸಿ

en: Manager
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Mapped
kn: ಮ್ಯಾಪ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು

en: Margin Bottom
kn: ಕೆಳಗಿನ ಅಂಚು

en: Margin Left
kn: ಎಡ ಅಂಚು

en: Margin Right
kn: ಬಲ ಅಂಚು

en: Margin Top
kn: ಮೇಲಿನ ಅಂಚು

en: Max Length
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಉದ್ದ

en: Maximum Column Width
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಲಂಬಸಾಲಿನ ಅಗಲ

en: Maximum Row Height
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಸಾಲಿನ ಎತ್ತರ

en: Maximum height for each row
kn: ಪ್ರತಿ ಸಾಲಿಗಾಗಿನ ಗರಿಷ್ಟ ಎತ್ತರ

en: Maximum length
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಉದ್ದ

en: Maximum number of characters for this entry. Zero if no maximum
kn: ಈ ನಮೂದಿಗಾಗಿನ ಅಕ್ಷರಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ. ಶೂನ್ಯವೆಂದರೆ ಗರಿಷ್ಟವಾಗಿರುತ್ತದೆ

en: Maximum width for each column
kn: ಪ್ರತಿ ಲಂಬಸಾಲಿಗಾಗಿನ ಗರಿಷ್ಟ ಅಗಲ

en: Min Height
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಎತ್ತರ

en: Min Width
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಅಗಲ

en: Minimum Column Width
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಲಂಬಸಾಲಿನ ಅಗಲ

en: Minimum Row Height
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಸಾಲಿನ ಎತ್ತರ

en: Minimum height for each row
kn: ಪ್ರತಿ ಸಾಲಿಗಾಗಿನ ಕನಿಷ್ಟ ಎತ್ತರ

en: Minimum height set
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಎತ್ತರದ ಸೆಟ್

en: Minimum width for each column
kn: ಪ್ರತಿ ಲಂಬಸಾಲಿಗಾಗಿನ ಕನಿಷ್ಟ ಅಗಲ

en: Minimum width set
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಅಗಲದ ಹೊಂದಿಕೆ

en: Mode
kn: ಕ್ರಮ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Natural Height
kn: ನೈಸರ್ಗಿಕ ಎತ್ತರ

en: Natural Width
kn: ನೈಸರ್ಗಿಕ ಅಗಲ

en: Natural height set
kn: ನೈಸರ್ಗಿಕ ಎತ್ತರದ ಹೊಂದಿಕೆ

en: Natural width set
kn: ನೈಸರ್ಗಿಕ ಅಗಲದ ಎತ್ತರ

en: Object
kn: ವಸ್ತು

en: Object to which the animation applies
kn: ಸಜೀವನಗಳು ಅನ್ವಯಿಸಬೇಕಿರುವ ವಸ್ತು

en: Offset
kn: ಆಫ್‌ಸೆಟ್‌

en: Opacity
kn: ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Opacity End
kn: ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಅಂತ್ಯ

en: Opacity Start
kn: ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಆರಂಭ

en: Orientation
kn: ಅಭಿಮುಖ

en: Password Character
kn: ಗುಪ್ತಪದದ ಅಕ್ಷರ

en: Path
kn: ಮಾರ್ಗ

en: Path of the device in sysfs
kn: sysfs ನಲ್ಲಿನ ಸಾಧನದ ಮಾರ್ಗ

en: Path of the device node
kn: ಸಾಧನದ ನೋಡ್‌ನ ಮಾರ್ಗ

en: Perspective
kn: ಯಥಾದೃಷ್ಟಿ

en: Pivot Point
kn: ತಿರುಗಣೆ ಬಿಂದು

en: Pivot Point Z
kn: ತಿರುಗಣೆ ಬಿಂದು Z

en: Pixel Format
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Pixmap
kn: ಪಿಕ್ಸ್‍ಮ್ಯಾಪ್‌

en: Pixmap width
kn: ಪಿಕ್ಸ್‍ಮ್ಯಾಪ್‌ ಅಗಲ

en: Playing
kn: ಚಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Position
kn: ಸ್ಥಾನ

en: Position on the Z axis
kn: Z ಅಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಸ್ಥಾನ

en: Pressed
kn: ಒತ್ತಲಾಗಿದೆ

en: Progress
kn: ಪ್ರಗತಿ

en: Progress Mode
kn: ಪ್ರಗತಿಯ ಮೌಲ್ಯ

en: Progress mode
kn: ಪ್ರಗತಿಯ ಮೌಲ್ಯ

en: Property Name
kn: ಗುಣದ ಹೆಸರು

en: Reactive
kn: ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ

en: Rendering quality used when drawing the texture
kn: ಮೇಲ್ಮೈರಚನೆಯನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುವಾಗ ಬಳಸಲಾಗುವ ರೆಂಡರಿಂಗ್ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Request Mode
kn: ಮನವಿ ಕ್ರಮ

en: Rotation Angle X
kn: ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೋನ X

en: Rotation Angle Y
kn: ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೋನ Y

en: Rotation Angle Z
kn: ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೋನ Z

en: Rotation Center X
kn: ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೇಂದ್ರ X

en: Rotation Center Y
kn: ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೇಂದ್ರ Y

en: Rotation Center Z
kn: ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೇಂದ್ರ Z

en: Rotation Center Z Gravity
kn: Z ಗುರುತ್ವದಲ್ಲಿನ ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೇಂದ್ರ

en: Row Number
kn: ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Row Spacing
kn: ಸಾಲಿನ ಅಂತರ

en: Row Span
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲಿನ ವಿಸ್ತಾರ

en: Row spacing
kn: ಸಾಲಿನ ಅಂತರ

en: Scale Center X
kn: ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ ಕೇಂದ್ರ X

en: Scale Center Y
kn: ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ ಕೇಂದ್ರ Y

en: Scale Gravity
kn: ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ ಗುರುತ್ವ

en: Scale X
kn: X ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ

en: Scale Y
kn: ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ Y

en: Scale Z
kn: Z ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ

en: Scale factor on the X axis
kn: X ಅಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ ಅಂಶ

en: Scale factor on the Y axis
kn: Y ಅಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ ಅಂಶ

en: Scale factor on the Z axis
kn: Z ಅಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ ಅಂಶ

en: Selectable
kn: ಆರಿಸಬಹುದಾದ

en: Selection Color
kn: ಆಯ್ಕೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Selection Color Set
kn: ಆಯ್ಕೆಯ ಬಣ್ಣದ ಸೆಟ್

en: Selection-bound
kn: ಆಯ್ಕೆಯ - ಬದ್ಧತೆ

en: Single Line Mode
kn: ಒಂಟಿ ಸಾಲಿನ ಕ್ರಮ

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Source
kn: ಆಕರ

en: Spacing
kn: ಅಂತರ

en: Spacing between columns
kn: ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ನಡುವಿನ ಅಂತರ

en: Spacing between rows
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳ ನಡುವಿನ ಅಂತರ

en: Start Angle
kn: ಆರಂಭದ ಕೋನ

en: Start Depth
kn: ಆರಂಭದ ಆಳ

en: State
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Surface
kn: ಮೇಲ್ಮೈ

en: Surface height
kn: ಮೇಲ್ಮೈ ಎತ್ತರ

en: Surface width
kn: ಮೇಲ್ಮೈ ಅಗಲ

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Text Direction
kn: ಪಠ್ಯದ ದಿಕ್ಕು

en: Text length
kn: ಪಠ್ಯದ ಉದ್ದ

en: The Clutter backend
kn: ಕ್ಲಟ್ಟರ್ ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್

en: The Cogl pixel format to use
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ Cogl ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: The alignment factor, between 0.0 and 1.0
kn: 0.0 ಹಾಗು 1.0 ನಡುವಿನ ಹೊಂದಿಕೆ ಅಂಶ

en: The alpha used by the animation
kn: ಸಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಆಲ್ಫಾ

en: The amount of space between two consecutive columns
kn: ಎರಡು ಅನುಕ್ರಮಿತ ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ನಡುವಿನ ಜಾಗದ ಪ್ರಮಾಣ

en: The amount of space between two consecutive rows
kn: ಎರಡು ಅನುಕ್ರಮಿತ ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳ ನಡುವಿನ ಜಾಗದ ಪ್ರಮಾಣ

en: The center of scaling
kn: ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ ಕೇಂದ್ರ

en: The column number to attach the left side of the child to
kn: ಚೈಲ್ಡಿನ ಎಡಭಾಗಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸಬೇಕಾದ ಲಂಬಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The column the widget resides in
kn: ವಿಜೆಟ್ ಇರುವ ಲಂಬಸಾಲು

en: The contents of the buffer
kn: ಬಫರಿನ ಒಳ ಅಂಶಗಳು

en: The cursor position
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದ ಸ್ಥಾನ

en: The cursor position of the other end of the selection
kn: ಆಯ್ಕೆಯ ಇನ್ನೊಂದು ಬದಿಯ ತೆರೆಸೂಚಕದ ಸ್ಥಾನ

en: The duration of the animation
kn: ಸಜೀವನದ ಕಾಲಾವಧಿ

en: The font description to be used
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ವಿವರಣೆ

en: The font to be used by the text
kn: ಪಠ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: The mode of the animation
kn: ಸಜೀವನದ ಕ್ರಮ

en: The name of the meta
kn: ಮೆಟಾದ ಹೆಸರು

en: The number of columns the widget should span
kn: ವಿಜೆಟ್‌ ಎಷ್ಟು ಲಂಬಸಾಲುಗಳವರೆಗೆ ಹರಡಬೇಕು

en: The number of rows the widget should span
kn: ವಿಜೆಟ್‌ ಎಷ್ಟು ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳವರೆಗೆ ಹರಡಬೇಕು

en: The path of the file containing the image data
kn: ಚಿತ್ರದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತದ ಮಾರ್ಗ

en: The rotation angle on the X axis
kn: X ಅಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೋನ

en: The rotation angle on the Y axis
kn: Y ಅಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೋನ

en: The rotation angle on the Z axis
kn: Z ಅಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೋನ

en: The rotation center on the X axis
kn: X ಅಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೇಂದ್ರ

en: The rotation center on the Y axis
kn: Y ಅಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೇಂದ್ರ

en: The rotation center on the Z axis
kn: Z ಅಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೇಂದ್ರ

en: The row the widget resides in
kn: ವಿಜೆಟ್ ಇರುವ ಅಡ್ಡಸಾಲು

en: The source of the alignment
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯ ಮೂಲ

en: The spacing between rows
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳ ನಡುವಿನ ಅಂತರ

en: The text to render
kn: ರೆಂಡರ್ ಮಾಡಬೇಕಿರುವ ಪಠ್ಯ

en: The width of the cursor, in pixels
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದ ಅಗಲ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ

en: Tilt of the ellipse around x axis
kn: x ಅಕ್ಷದ ಸುತ್ತ ದೀರ್ಘವೃತ್ತದ ವಾಲಿಕೆ

en: Tilt of the ellipse around y axis
kn: y ಅಕ್ಷದ ಸುತ್ತ ದೀರ್ಘವೃತ್ತದ ವಾಲಿಕೆ

en: Tilt of the ellipse around z axis
kn: z ಅಕ್ಷದ ಸುತ್ತ ದೀರ್ಘವೃತ್ತದ ವಾಲಿಕೆ

en: Tint
kn: ನಸುಬಣ್ಣ

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Top attachment
kn: ಮೇಲಿನ ಲಗತ್ತು

en: Transform
kn: ರೂಪಾಂತರಿಸು

en: Transform Set
kn: ರೂಪಾಂತರದ ಸೆಟ್‌

en: Transformation matrix
kn: ರೂಪಾಂತರ ಮಾತೃಕೆ

en: Translation Domain
kn: ಅನುವಾದನೆಯ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Translation X
kn: ಅನುವಾದ X

en: Translation Y
kn: ಅನುವಾದ Y

en: Translation Z
kn: ಅನುವಾದ Z

en: Translation along the X axis
kn: X ಅಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಅನುವಾದ

en: Translation along the Y axis
kn: Y ಅಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಅನುವಾದ

en: Translation along the Z axis
kn: Z ಅಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಅನುವಾದ

en: Use Alpha
kn: ಆಲ್ಫಾವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use markup
kn: ಗುರುತನ್ನು ಬಳಸು

en: Value Type
kn: ಮೌಲ್ಯದ ಬಗೆ

en: Vertical
kn: ಸಮತಲ

en: Vertical Alignment
kn: ಲಂಬ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆ

en: Vertical Expand
kn: ಲಂಬ ವಿಸ್ತರಣೆ

en: Vertical repeat
kn: ಲಂಬ ಪುನರಾವರ್ತನೆ

en: Vertical scale center
kn: ಲಂಬ ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ ಕೇಂದ್ರ

en: Visible
kn: ಗೋಚರ

en: Whether the animation should loop
kn: ಸಜೀವನವು ಲೂಪ್ ಮಾಡಬೇಕೆ

en: Whether the cursor color has been set
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ

en: Whether the input cursor is visible
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ತೆರೆಸೂಚಕವು ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆಯೆ

en: Whether the meta is enabled
kn: ಮೆಟಾವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ

en: Whether the text is editable
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದೆ

en: Whether the text is selectable
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಆರಿಸಬಹುದೆ

en: Whether the text should be justified
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಜಸ್ಟಿಫೈ ಮಾಡಬೇಕೆ

en: Whether to use the min-height property
kn: ಕನಿಷ್ಟ-ಎತ್ತರದ ಗುಣವನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆ

en: Whether to use the min-width property
kn: ಕನಿಷ್ಟ-ಅಗಲದ ಗುಣವನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆ

en: Whether to use the natural-height property
kn: ನೈಸರ್ಗಿಕ-ಎತ್ತರದ ಗುಣವನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆ

en: Whether to use the natural-width property
kn: ನೈಸರ್ಗಿಕ-ಎತ್ತರದ ಗುಣವನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆ

en: Width
kn: ಅಗಲ

en: Width of the ellipse
kn: ದೀರ್ಘವೃತ್ತದ ಅಗಲ

en: Window
kn: ಕಿಟಕಿ

en: Window X
kn: ಕಿಟಕಿ X

en: Window Y
kn: ಕಿಟಕಿ Y

en: X Alignment
kn: X ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: X Expand
kn: X ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: X coordinate
kn: X ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: X coordinate of the anchor point
kn: ಲಂಗರು ಬಿಂದುವಿನ X ಅಕ್ಷ

en: X coordinate of the center of rotation
kn: ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೇಂದ್ರದ X ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: X display to use
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ X ಪ್ರದರ್ಶಕ

en: X screen to use
kn: ಬಳಸಬೇಕಿಡುವ X ತೆರೆ

en: Y Alignment
kn: Y ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Y Expand
kn: Y ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Y coordinate
kn: Y ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: Y coordinate of the anchor point
kn: ಲಂಗರು ಬಿಂದುವಿನ Y ಅಕ್ಷ

en: Y coordinate of the center of rotation
kn: ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೇಂದ್ರದ Y ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: YUV textures are not supported
kn: YUV ಮೇಲ್ಮೈರಚನೆಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: YUV2 textues are not supported
kn: YUV2 ಮೇಲ್ಮೈರಚನೆಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: Z Position
kn: Z ಸ್ಥಾನ

en: Z component of the pivot point
kn: ತಿರುಗಣೆ ಬಿಂದುವಿನ Z ಘಟಕ

en: Z coordinate of the center of rotation
kn: ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೇಂದ್ರದ Z ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: Zoom Axis
kn: ಅಕ್ಷವನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: sysfs Path
kn: sysfs ಮಾರ್ಗ
