geonames - en to ta translation catalogue (1197 entries)

en: 1007311
ta: டர்பன்

en: 1040652
ta: மபூட்டோ

en: 105072
ta: கமீசு முசைத்

en: 105343
ta: ஜித்தா

en: 1056899
ta: சம்பவா

en: 1070940
ta: அண்டனானரீவோ

en: 108410
ta: ரியாத்

en: 109223
ta: மதீனா

en: 1123004
ta: தலோகுவான்

en: 112931
ta: தெஹ்ரான்

en: 1135689
ta: கண்டசு

en: 1138958
ta: காபூல்

en: 1142264
ta: பாரா

en: 1145352
ta: சாரிகார்

en: 1151254
ta: புக்கிட்

en: 1153081
ta: காஞ்சனபுரி

en: 1159301
ta: சாகிதன்

en: 1164909
ta: சியால்கோட்

en: 1165221
ta: சேய்க்குப்புரா

en: 1166993
ta: இராவல்பிண்டி

en: 1167528
ta: குவெட்டா

en: 1168197
ta: பெசாவர்

en: 1172451
ta: லாகூர்

en: 1174872
ta: கராச்சி

en: 1176615
ta: இஸ்லாமாபாத்

en: 1176734
ta: ஐதராபாத்

en: 1185099
ta: சில்ஹெட்

en: 1185241
ta: டாக்கா

en: 119208
ta: குவோம்

en: 1205733
ta: சிட்டகொங்

en: 1214520
ta: மேடான்

en: 1217662
ta: புகாரா

en: 1224085
ta: வத்தளை

en: 1225018
ta: வவுனியா

en: 1225142
ta: வல்வெட்டித்துறை

en: 1226260
ta: திருக்கோணமலை

en: 1228730
ta: இரத்தினபுரி

en: 1229293
ta: புத்தளம்

en: 1229989
ta: பருத்தித்துறை

en: 1231410
ta: பாணந்துறை

en: 1232783
ta: நுவரெலியா

en: 1233369
ta: நீர்கொழும்பு

en: 1234569
ta: தெகிவளை-கல்கிசை

en: 1234633
ta: மொறட்டுவை

en: 1235846
ta: மாத்தறை

en: 1235855
ta: மாத்தளை

en: 1237980
ta: குருணாகல்

en: 1238992
ta: கோட்டே

en: 1240622
ta: களனி

en: 1240723
ta: கேகாலை

en: 1241076
ta: கதிர்காமம்

en: 1241622
ta: கண்டி

en: 1241750
ta: கந்தானை

en: 1242110
ta: கல்முனை

en: 1242833
ta: யாழ்ப்பாணம்

en: 1242835
ta: ஜா-எல

en: 1244596
ta: ஹட்டன்

en: 1246000
ta: கம்பளை

en: 1246294
ta: காலி

en: 124665
ta: மசுகாத்

en: 1246924
ta: ஏறாவூர்

en: 1248749
ta: தம்புள்ளை

en: 1248991
ta: கொழும்பு

en: 1250161
ta: மட்டக்களப்பு

en: 1250615
ta: பதுளை

en: 1251081
ta: அனுராதபுரம்

en: 1251459
ta: அம்பாறை

en: 1252416
ta: திம்பு

en: 1252646
ta: கீழக்கரை

en: 1252942
ta: வர்தா

en: 1252948
ta: வாரங்கல்

en: 1253084
ta: விஜயநகரம்

en: 1253102
ta: விசாகப்பட்டினம்

en: 1253184
ta: விசயவாடா

en: 1253286
ta: வேலூர்

en: 1253340
ta: வயலாறு

en: 1253392
ta: வர்க்கலை

en: 1253405
ta: வாரணாசி

en: 1253437
ta: வாணியம்பாடி

en: 1253573
ta: வடோதரா

en: 1253914
ta: உஜ்ஜைன்

en: 1253956
ta: உதம்பூர்

en: 1253986
ta: உதயப்பூர்

en: 1253993
ta: உதகமண்டலம்

en: 1254163
ta: திருவனந்தபுரம்

en: 1254187
ta: திருச்சூர்

en: 1254327
ta: திருவண்ணாமலை

en: 1254331
ta: திருவள்ளூர்

en: 1254346
ta: திரூர்

en: 1254348
ta: திருப்பூர்

en: 1254360
ta: திருப்பதி

en: 1254361
ta: திருநெல்வேலி

en: 1254385
ta: திருச்செங்கோடு

en: 1254388
ta: திருச்சிராப்பள்ளி

en: 1254589
ta: திருவாரூர்

en: 1254649
ta: தஞ்சாவூர்

en: 1254780
ta: தலச்சேரி

en: 1254904
ta: தரங்கம்பாடி

en: 1254953
ta: தணுக்கு

en: 1255062
ta: தாம்பரம்

en: 1255121
ta: தளிப்பறம்பா

en: 1255616
ta: திருவில்லிபுத்தூர்

en: 1255634
ta: சிறிநகர்

en: 1255947
ta: சிவகாசி

en: 1255953
ta: சிவகங்கை

en: 1256027
ta: சிறுமுகை

en: 1256237
ta: சிம்லா

en: 1256259
ta: சில்வாசா

en: 1256489
ta: சீரடி

en: 1256515
ta: சீமக்கா

en: 1256523
ta: சில்லாங்

en: 1256739
ta: ஷடோல்

en: 1256922
ta: சிக்கந்தராபாத்

en: 1256989
ta: சத்திமங்கலம்

en: 1257629
ta: சேலம்

en: 1258044
ta: ரூர்க்கி

en: 1258213
ta: ரேணிகுண்டா

en: 1258315
ta: ராவுர்கேலா

en: 1258338
ta: இரத்தினகிரி

en: 1258526
ta: ராஞ்சி

en: 1258698
ta: இராமேசுவரம்

en: 1258740
ta: இராமநாதபுரம்

en: 1258980
ta: ராய்ப்பூர்

en: 1259091
ta: கொல்லம்

en: 1259148
ta: புஷ்கர்

en: 1259166
ta: பூர்ணியா

en: 1259184
ta: பூரி

en: 1259229
ta: புனே

en: 1259297
ta: புதுக்கோட்டை

en: 1259385
ta: போர்ட் பிளேர்

en: 1259395
ta: போர்பந்தர்

en: 1259409
ta: பொன்னேரி

en: 1259425
ta: பாண்டிச்சேரி

en: 1259440
ta: பொள்ளாச்சி

en: 1259878
ta: பெரியநாயக்கன்பாளையம்

en: 1259896
ta: பெரம்பலூர்

en: 1260040
ta: பட்டுக்கோட்டை

en: 1260086
ta: பாட்னா

en: 1260156
ta: பட்டோடி

en: 1260417
ta: பாபநாசம்

en: 1260434
ta: பன்வேல்

en: 1260448
ta: பண்ணுருட்டி

en: 1260546
ta: பண்டரிபுரம்

en: 1260607
ta: பணஜி

en: 1260671
ta: பழனி

en: 1260728
ta: பாலக்காடு

en: 1260918
ta: பத்மனாபபுரம்

en: 1261045
ta: ஒங்கோல்

en: 1261473
ta: நெய்வேலி

en: 1261481
ta: புது தில்லி

en: 1261529
ta: நெல்லூர்

en: 1261731
ta: நாசிக்

en: 1261852
ta: நரசாபுரம் மண்டலம்

en: 1261977
ta: நான்தேட்

en: 1262067
ta: நல்கொண்டா

en: 1262180
ta: நாக்பூர்

en: 1262204
ta: நாகர்கோவில்

en: 1262260
ta: நாகப்பட்டினம்

en: 1262321
ta: மைசூர்

en: 1262374
ta: முசோரி

en: 1262463
ta: மூணார்

en: 1262951
ta: மோகா

en: 1263103
ta: மேட்டுப்பாளையம்

en: 1263214
ta: மீரட்

en: 1263230
ta: மேதக்

en: 1263364
ta: மதுரா

en: 1263659
ta: மன்னார்குடி

en: 1263694
ta: மஞ்சேரி

en: 1263780
ta: மங்களூர்

en: 1263797
ta: மங்களகிரி

en: 1263814
ta: மண்டியா

en: 1263965
ta: மானாமதுரை

en: 1263968
ta: மணலி

en: 1264154
ta: மலப்புறம்

en: 1264385
ta: மஹேஷ்வர்

en: 1264521
ta: மதுரை

en: 1264527
ta: Chennai

en: 1264621
ta: மதனப்பள்ளி

en: 1264688
ta: லுங்லேய்

en: 1264728
ta: லூதியானா

en: 1264733
ta: இலக்னோ

en: 1264976
ta: லே

en: 1265157
ta: லலித்பூர்

en: 1265163
ta: இலால்குடி

en: 1265491
ta: கர்னூல்

en: 1265579
ta: குன்னங்குளம்

en: 1265683
ta: கும்பகோணம்

en: 1265859
ta: கிருஷ்ணாநகர்

en: 1265863
ta: கிருட்டினகிரி

en: 1265873
ta: கோழிக்கோடு

en: 1265891
ta: கோவில்பட்டி

en: 1265911
ta: கோட்டயம்

en: 1266038
ta: கோத்தகிரி

en: 1266049
ta: கோட்டா

en: 1266154
ta: கொப்பள்

en: 1266366
ta: கோகிமா

en: 1266976
ta: கரக்பூர்

en: 1267076
ta: கம்மம்

en: 1267635
ta: கார்வார்

en: 1267648
ta: கரூர்

en: 1267742
ta: கர்ஜத்

en: 1267869
ta: காரமடை

en: 1267995
ta: கான்பூர்

en: 1268008
ta: Kanniyākumāri

en: 1268011
ta: கன்னோசி

en: 1268159
ta: காஞ்சிபுரம்

en: 1268293
ta: கல்யாணி

en: 1268327
ta: கல்பற்றா

en: 1268761
ta: ஜூன்னார்

en: 1268782
ta: ஜலந்தர்

en: 1268865
ta: சோத்பூர்

en: 1269300
ta: ஜம்சேத்பூர்

en: 1269321
ta: சம்மு

en: 1269407
ta: ஜள்காவ்

en: 1269507
ta: ஜெய்சல்மேர்

en: 1269515
ta: செய்ப்பூர்

en: 1269633
ta: ஜபல்பூர்

en: 1269655
ta: இட்டாநகர்

en: 1269743
ta: இந்தோர்

en: 1269771
ta: இம்பால்

en: 1269843
ta: ஹைதராபாத்

en: 1270351
ta: அரித்துவார்

en: 1270642
ta: குர்கான்

en: 1270670
ta: குண்டக்கல்

en: 1270752
ta: குல்பர்கா

en: 1270927
ta: கோரக்பூர்

en: 1270947
ta: கோபிச்செட்டிப்பாளையம்

en: 1271064
ta: கோகர்ணம்

en: 1271199
ta: செஞ்சி

en: 1271476
ta: குவஹாத்தி

en: 1271631
ta: கேங்டாக்

en: 1271715
ta: காந்திநகர்

en: 1272013
ta: ஈரோடு

en: 1272175
ta: துர்காபூர், மேற்கு வங்காளம்

en: 1272543
ta: திண்டுக்கல்

en: 1272648
ta: திப்ருகார்

en: 1272847
ta: தர்மபுரி

en: 1272873
ta: தாராபுரம்

en: 1273294
ta: தில்லி

en: 1273618
ta: தமன்

en: 1273780
ta: கட்டக்

en: 1273800
ta: கடப்பா

en: 1273802
ta: கடலூர்

en: 1273865
ta: கோயம்புத்தூர்

en: 1273874
ta: கொச்சி

en: 1274056
ta: சித்ரதுர்கா

en: 1274256
ta: சிதம்பரம்

en: 1274430
ta: செங்கல்பட்டு

en: 1274746
ta: சண்டிகர்

en: 1274784
ta: சந்தன்நகர்

en: 1274890
ta: சக்ரதர்பூர்

en: 1274987
ta: கண்ணூர்

en: 1275004
ta: கொல்கத்தா

en: 1275120
ta: புலந்தசகர்

en: 1275163
ta: பதாவுன்

en: 1275339
ta: மும்பை

en: 1275389
ta: புத்தகயா

en: 1275406
ta: பொப்பிலி

en: 1275679
ta: பிஜ்னோர்

en: 1275701
ta: பிஜாப்பூர்

en: 1275812
ta: புஜ்

en: 1275817
ta: புவனேசுவரம்

en: 1275841
ta: போபால்

en: 1275971
ta: பிலாய்

en: 1276032
ta: பவநகர்

en: 1276070
ta: பட்டிண்டா

en: 1276378
ta: பேப்பூர்

en: 1276509
ta: பெல்லாரி

en: 1276533
ta: பெல்காம்

en: 1276609
ta: பேகூசராய்

en: 1276988
ta: பர்கஃட்

en: 1277013
ta: பரேலி

en: 1277333
ta: பெங்களூர்

en: 1277599
ta: பாலேஸ்வர்

en: 1277936
ta: பாகல்கோட்

en: 1278094
ta: அயோத்தி

en: 1278173
ta: ஆத்தூர்

en: 1278176
ta: ஆற்றிங்கல்

en: 1278297
ta: அசோக் நகர்

en: 1278593
ta: அனுகோள்

en: 1278667
ta: அனந்தநாக்

en: 1278672
ta: அனந்தபூர்

en: 1278710
ta: அம்ரித்சர்

en: 1278715
ta: அம்ரேலி

en: 1278815
ta: ஆம்பூர்

en: 1278841
ta: அம்பாசமுத்திரம்

en: 1278946
ta: அல்வார்

en: 1278994
ta: அலகாபாத்

en: 1279105
ta: அகோலா

en: 1279159
ta: அஜ்மீர்

en: 1279186
ta: அய்சால்

en: 1279228
ta: அகமத்நகர்

en: 1279233
ta: அகமதாபாத்

en: 1279259
ta: ஆக்ரா

en: 1279290
ta: அகர்தலா

en: 1279344
ta: ஆதிலாபாத்

en: 1279390
ta: அச்சல்பூர்

en: 1279403
ta: அபோஹர்

en: 1280737
ta: லாசா

en: 1282027
ta: மாலே

en: 1282898
ta: பொக்காரா

en: 1283240
ta: காட்மாண்டு

en: 128747
ta: கராஜ்

en: 1298824
ta: யங்கோன்

en: 1300466
ta: பெகு

en: 1311874
ta: மண்டலை

en: 1336135
ta: குல்னா

en: 144448
ta: ஆக்வாசு

en: 146268
ta: நிக்கோசியா

en: 1465622
ta: போரூர்

en: 1512569
ta: தாஷ்கந்து

en: 1521368
ta: பைக்கனூர்

en: 1528675
ta: பிசுக்கெக்

en: 1529102
ta: உருமுச்சி

en: 1581130
ta: ஹனோய்

en: 160196
ta: டொடோமா

en: 160263
ta: தாருஸ்ஸலாம்

en: 1609350
ta: பேங்காக்

en: 162183
ta: அசுகாபாத்

en: 1627896
ta: செமாராங்

en: 1629001
ta: சமாரிண்டா

en: 1642911
ta: ஜகார்த்தா

en: 1645457
ta: டிலி

en: 1650357
ta: பண்டுங்

en: 1651944
ta: வியஞ்சான்

en: 170063
ta: அலெப்போ

en: 1701668
ta: மணிலா

en: 170654
ta: திமிஷ்கு

en: 1708522
ta: கொரொனடால்

en: 1722186
ta: புடுவன்

en: 1728930
ta: பாகியோ

en: 1732752
ta: ஜொகூர் பாரு

en: 1732903
ta: ஷா ஆலாம்

en: 1732905
ta: கிள்ளான்

en: 1733953
ta: லகாட் டத்து

en: 1734052
ta: சண்டாக்கான்

en: 1734199
ta: தாவாவ்

en: 1734586
ta: தைப்பிங்

en: 1734599
ta: கோலாகங்சார்

en: 1734634
ta: ஈப்போ

en: 1734745
ta: அலோர் காஜா

en: 1734810
ta: சிரம்பான்

en: 1734971
ta: பெக்கான்

en: 1735076
ta: கோலப்புறை

en: 1735106
ta: ஜார்ஜ் டவுன்

en: 1735158
ta: பெடாலிங் ஜெயா

en: 1735161
ta: கோலாலம்பூர்

en: 1735227
ta: குவாந்தான்

en: 1735459
ta: தெலுக் இந்தான்

en: 1736278
ta: கங்கார்

en: 1736309
ta: அலோர் ஸ்டார்

en: 1784658
ta: செங்சவு

en: 1791247
ta: வுகான்

en: 1792947
ta: தியான்ஜின்

en: 1795565
ta: சென்ச்சென்

en: 1796236
ta: சாங்காய்

en: 1797929
ta: குயிங்தவோ

en: 1799962
ta: நாஞ்சிங்

en: 1808926
ta: காங்சூ

en: 1809858
ta: குவாங்சோ

en: 1811103
ta: பொசன்

en: 1812545
ta: டொங்குவான்

en: 1814906
ta: சோங்கிங்

en: 1815286
ta: செங்டூ

en: 1816670
ta: பெய்ஜிங்

en: 1819729
ta: ஆங்காங்

en: 1820906
ta: பண்டர் செரி பெகாவான்

en: 1821306
ta: புனோம் பென்

en: 1822214
ta: சியெம் ரீப்

en: 1831797
ta: பட்டாம்பாங்

en: 1835848
ta: சியோல்

en: 1839726
ta: அசன்

en: 1843564
ta: இங்கியோன்

en: 1845033
ta: சுங்ஜூ

en: 184745
ta: நைரோபி

en: 1850147
ta: டோக்கியோ

en: 1857910
ta: கியோத்தோ

en: 1859171
ta: கோபே

en: 1871859
ta: பியொங்யாங்

en: 1886760
ta: சுசோ

en: 2013348
ta: விலாடிவொஸ்டொக்

en: 202061
ta: கிகாலி

en: 2034937
ta: சென்யாங்

en: 2063523
ta: பேர்த்

en: 2073124
ta: டார்வின்

en: 2078025
ta: அடிலெயிட்

en: 2128295
ta: சப்போரோ

en: 2139521
ta: நூமியா

en: 2146268
ta: துவும்பா

en: 2147714
ta: சிட்னி

en: 2155472
ta: நியூகாசில்

en: 2158177
ta: மெல்போர்ன்

en: 2160517
ta: லான்செசுடன்

en: 2163355
ta: ஹோபார்ட்

en: 2172517
ta: கான்பரா

en: 2174003
ta: பிரிஸ்பேன்

en: 2179537
ta: வெலிங்டன்

en: 2186280
ta: நெல்சன்

en: 2186313
ta: நேப்பியர்

en: 2190324
ta: ஆமில்டன்

en: 2192362
ta: கிறைஸ்ட்சேர்ச்

en: 2193733
ta: ஆக்லன்ட்

en: 2198148
ta: சுவா

en: 2202064
ta: நண்டி

en: 2204506
ta: லூடோக்கா

en: 2210247
ta: திரிப்பொலி

en: 2220957
ta: யாவுண்டே

en: 223817
ta: சீபூத்தீ

en: 2240449
ta: லுவாண்டா

en: 2253354
ta: டக்கார்

en: 2274895
ta: மொன்றோவியா

en: 2279755
ta: யாமூசூக்ரோ

en: 2306104
ta: அக்ரா

en: 2309527
ta: மலாபோ

en: 2314302
ta: கின்ஷாசா

en: 232422
ta: கம்பாலா

en: 2332459
ta: லாகோஸ்

en: 2335204
ta: கனோ

en: 2352778
ta: அபுஜா

en: 2357048
ta: வாகடூகு

en: 2365267
ta: லோமே

en: 2374775
ta: பிசாவு

en: 2394819
ta: கொட்டொனௌ

en: 2399697
ta: லிப்ரவில்

en: 2409306
ta: பிரீடவுன்

en: 2410763
ta: சாவோ தொமே

en: 241131
ta: விக்டோரியா

en: 2413876
ta: பஞ்சுல்

en: 2440485
ta: நியாமி

en: 2449067
ta: திம்பக்து

en: 2464470
ta: தூனிஸ்

en: 250441
ta: அம்மான்

en: 2507480
ta: அல்ஜியர்ஸ்

en: 2509954
ta: வாலேன்சியா

en: 2510409
ta: டொலேடோ

en: 2510911
ta: செவீயா

en: 2514256
ta: மாலாகா

en: 2517117
ta: கிரனாதா

en: 2519240
ta: குர்துபா

en: 2521886
ta: அல்மேரீயா

en: 2525473
ta: கலியாரி

en: 2538475
ta: ரபாத்

en: 2553604
ta: காசாபிளாங்கா

en: 2562305
ta: வல்லெட்டா

en: 2633352
ta: யார்க்

en: 2638978
ta: ரக்பி

en: 2640729
ta: ஆக்சுபோர்டு

en: 2641612
ta: நியூ மில்ஸ்

en: 2643123
ta: மான்செஸ்டர்

en: 264371
ta: ஏதென்ஸ்

en: 2643743
ta: இலண்டன்

en: 2644210
ta: லிவர்பூல்

en: 2646057
ta: இப்ஸ்விச்

en: 2646458
ta: அட்டர்சுபீல்டு

en: 2648579
ta: கிளாஸ்கோ

en: 2650225
ta: எடின்பரோ

en: 2653822
ta: கார்டிஃப்

en: 2655603
ta: பர்மிங்காம்

en: 2655984
ta: பெல்பாஸ்ட்

en: 2657896
ta: சூரிக்கு

en: 2661552
ta: பேர்ன்

en: 2661604
ta: பேசெல்

en: 2666199
ta: உப்சாலா

en: 2673730
ta: ஸ்டாக்ஹோம்

en: 2693678
ta: லுண்ட்

en: 2729907
ta: லாங்யியர்பியன்

en: 2747891
ta: ராட்டர்டேம்

en: 2751283
ta: மாஸ்ட்ரிக்ட்

en: 2751773
ta: லைடன்

en: 2759794
ta: ஆம்ஸ்டர்டம்

en: 276781
ta: பெய்ரூத்

en: 2789786
ta: ஆஸ்டெண்ட்

en: 2803138
ta: ஆண்ட்வெர்ப்

en: 281133
ta: காசா

en: 281184
ta: எருசலேம்

en: 2818067
ta: யூட்டர்சென்

en: 282239
ta: ரம்லா

en: 2825297
ta: இசுடுட்கார்ட்

en: 284899
ta: எரிக்கோ

en: 285066
ta: எபிரோன்

en: 2861650
ta: நியூரம்பெர்க்

en: 2867714
ta: மியூனிக்

en: 287286
ta: மஸ்கத்

en: 2878695
ta: லியோன்பெர்கு

en: 2879139
ta: லைப்சிக்

en: 2883784
ta: கிரோனாச்

en: 2886242
ta: கோல்ன்

en: 290030
ta: தோகா

en: 290340
ta: மனாமா

en: 2921061
ta: கெர்லிங்கென்

en: 292223
ta: துபை

en: 292672
ta: சார்ஜா

en: 2928810
ta: எசன்

en: 292913
ta: அல் ஐன்

en: 292968
ta: அபுதாபி

en: 2930596
ta: எம்டன்

en: 293100
ta: சேப்பாத்

en: 293322
ta: திபேரியு

en: 293397
ta: டெல் அவீவ்

en: 2934246
ta: தியூசல்டோர்ஃபு

en: 293426
ta: தம்ரா

en: 2939623
ta: டேச்சு

en: 294071
ta: நத்தானியா

en: 294098
ta: நாசரேத்து

en: 294801
ta: கைஃபா

en: 2950159
ta: பெர்லின்

en: 295277
ta: ஏலாத்

en: 2954172
ta: ஔசுபூர்கு

en: 295530
ta: பீர்சேபா

en: 295629
ta: அஸ்தோது

en: 2960316
ta: லக்சம்பர்க்

en: 2964574
ta: டப்லின்

en: 2972315
ta: துலூஸ்

en: 2972328
ta: துலோன்

en: 2973783
ta: ஸ்திராஸ்பூர்க்

en: 2977921
ta: சென் நசேர்

en: 298117
ta: வான்

en: 2983990
ta: ரேன்

en: 2988507
ta: பாரிஸ்

en: 2990440
ta: நீஸ்

en: 2994160
ta: மெட்சு

en: 2995469
ta: மர்சேய்

en: 2996944
ta: லியோன்

en: 2998324
ta: லீல்

en: 3003796
ta: லே ஆவர்

en: 3014728
ta: கிரனோபிள்

en: 3020686
ta: டன்கிர்க்

en: 3021411
ta: தியப்

en: 3025466
ta: செர்போர்க்-ஆக்ட்வில்

en: 3028808
ta: கான்

en: 3029162
ta: கலே

en: 3029241
ta: கன்

en: 3031133
ta: போலோன்

en: 3031582
ta: பொர்தோ

en: 3036784
ta: அராஸ்

en: 3042237
ta: டக்லசு

en: 3054643
ta: புடாபெஸ்ட்

en: 3060972
ta: பிராத்திஸ்லாவா

en: 3081368
ta: விராத்ஸ்சாஃப்

en: 3088171
ta: போசுனான்

en: 3099434
ta: கதான்ஸ்க்

en: 3109642
ta: சாந்தியாகோ தே கோம்போசுதேலா

en: 3109718
ta: சான்தான்தேர்

en: 3114472
ta: இருனியா

en: 3114711
ta: ஒவியேதோ

en: 3117735
ta: மத்ரித்

en: 3121424
ta: கிகோன்

en: 3128760
ta: பார்செலோனா

en: 3143244
ta: ஒஸ்லோ

en: 3161732
ta: பேர்கன்

en: 3165524
ta: துரின்

en: 3168070
ta: செயின்ட் மரினோ நகரம்

en: 3172394
ta: நாபொலி

en: 3173435
ta: மிலன்

en: 3174051
ta: மேன்டுவா மாகாணம்

en: 3183875
ta: டிரானா

en: 3186886
ta: சாகிரேப்

en: 3191281
ta: சாரயேவோ

en: 3193044
ta: பொட்கொரிக்கா

en: 3196359
ta: லியுப்லியானா

en: 323786
ta: அங்காரா

en: 3247449
ta: ஆஃகன்

en: 3352136
ta: விந்தோக்

en: 3369157
ta: கேப் டவுன்

en: 3370903
ta: ஜேம்ஸ்டவுன்

en: 3378644
ta: ஜோர்ஜ்டவுண்

en: 3382160
ta: கயேன்

en: 3383330
ta: பரமாரிபோ

en: 3388368
ta: சாவோ லூயிசு

en: 3390760
ta: ரெசிஃபி

en: 3413829
ta: ரெய்க்யவிக்

en: 3421319
ta: நூக்

en: 343300
ta: அஸ்மாரா

en: 3435910
ta: புவெனஸ் ஐரிஸ்

en: 3439389
ta: அசுன்சியோன்

en: 3440034
ta: தக்குவாறிம்போ

en: 3441575
ta: மொண்டேவீடியோ

en: 3443013
ta: சாக்ரமெந்தோ குடியேற்றப் பகுதி

en: 3448439
ta: சாவோ பாவுலோ

en: 3451190
ta: இரியோ டி செனீரோ

en: 3464975
ta: குரிடிபே

en: 3469058
ta: பிரசிலியா

en: 3470127
ta: பெலோ அரிசாஞ்ச்

en: 3514783
ta: வேராகுரூசு

en: 3553478
ta: அவானா

en: 3570675
ta: பிரான்சுக் கோட்டை

en: 3571824
ta: நேசோ

en: 3573197
ta: ஆமில்டன்

en: 3573374
ta: தி வேல்லி

en: 3573890
ta: போர்ட் ஆஃப் ஸ்பெய்ன்

en: 3575551
ta: பாசெட்டெரே

en: 3575635
ta: உறொசோ

en: 3576812
ta: காஸ்ட்ரீஸ்

en: 3577887
ta: கிங்சுடவுன்

en: 3579732
ta: பாஸ்தெர்

en: 3580661
ta: ஜார்ஜ் டவுன்

en: 3582672
ta: பெல்மோப்பான்

en: 3583361
ta: சான் சல்வடோர்

en: 3599699
ta: ஆன்டிகுவா குவாத்தமாலா

en: 3600949
ta: டெகுசிகல்பா

en: 360502
ta: அல்-உக்சுர்

en: 360630
ta: கெய்ரோ

en: 361058
ta: அலெக்சாந்திரியா

en: 3617763
ta: மனாகுவா

en: 3621849
ta: சான் ஹொசே

en: 3646738
ta: கரகஸ்

en: 3652462
ta: கித்தோ

en: 3674962
ta: மெதெயின்

en: 3688689
ta: பொகோட்டா

en: 3718426
ta: போர்ட்-ஓ-பிரின்ஸ்

en: 379252
ta: கார்த்தௌம்

en: 3868626
ta: வல்பெய்ரசோவ்

en: 3893894
ta: கன்செப்சியான்

en: 3911925
ta: லா பாஸ்

en: 3936456
ta: லிமா

en: 3941584
ta: குசுக்கோ

en: 3947322
ta: அரேக்கிப்பா

en: 4034821
ta: மாதா-உது

en: 4035413
ta: ஆப்பியா

en: 4035715
ta: அவாருவா

en: 4044012
ta: அகாத்ன

en: 4049979
ta: பர்மிங்காம்

en: 4076784
ta: மான்ட்கமரி

en: 4119403
ta: லிட்டில் ராக்

en: 4142290
ta: டோவர்

en: 4152872
ta: டெய்டோனா கடற்கரை

en: 4160021
ta: ஜாக்சன்வில்

en: 4164138
ta: மயாமி

en: 4167147
ta: ஒர்லாண்டோ

en: 4174715
ta: டலஹாசி

en: 4174757
ta: டாம்ப்பா

en: 4180439
ta: அட்லான்டா

en: 418863
ta: இசுபகான்

en: 4250542
ta: இசுப்பிரிங்ஃபீல்ட்

en: 425378
ta: புசும்புரா

en: 4259418
ta: இண்டியானாபொலிஸ்

en: 4280539
ta: டொபீகா

en: 4292188
ta: பிராங்போர்ட்

en: 4299276
ta: லூயிவில்

en: 4315588
ta: பாடன் ரூஜ்

en: 4335045
ta: நியூ ஓர்லென்ஸ்

en: 4347242
ta: அனாபொலிஸ்

en: 4347778
ta: பால்ட்டிமோர்

en: 4386387
ta: பெர்குசன்

en: 4392388
ta: ஜெபர்சன் நகரம்

en: 4393217
ta: கேன்சஸ் நகரம்

en: 4407066
ta: செயின்ட் லூயிஸ்

en: 4431410
ta: ஜாக்சன்

en: 4460243
ta: சார்லட்

en: 4467732
ta: கஸ்டானியா

en: 4487042
ta: ராலீ

en: 4508722
ta: சின்சினாட்டி

en: 4509177
ta: கொலம்பஸ்

en: 4544349
ta: ஓக்லஹோமா நகரம்

en: 4560349
ta: பிலடெல்பியா

en: 456172
ta: ரீகா

en: 4568127
ta: சான் வான்

en: 4575352
ta: கொலம்பியா

en: 4641239
ta: மெம்ஃபிஸ்

en: 4644585
ta: நாஷ்வில்

en: 4671654
ta: ஆஸ்டின்

en: 4684888
ta: டாலஸ்

en: 4691930
ta: வொர்த் கோட்டை

en: 4699066
ta: ஹியூஸ்டன்

en: 4726206
ta: சான் அந்தோனியோ

en: 472757
ta: வோல்கோகிராட்

en: 4781708
ta: ரிச்மண்ட்

en: 480060
ta: திவெர்

en: 4801859
ta: சார்ல்ஸ்டன்

en: 4835797
ta: ஹார்ட்பர்ட்

en: 4853828
ta: டி மொயின்

en: 4887398
ta: சிகாகோ

en: 4930956
ta: பாஸ்டன்

en: 4931972
ta: கேம்பிரிஜ்

en: 4957003
ta: அகஸ்தா

en: 4984247
ta: ஏன் ஆர்பர்

en: 4984565
ta: ஆபர்ன் ஹில்ஸ்

en: 4990729
ta: டிட்ராயிட்

en: 4998830
ta: லான்சிங்

en: 5037649
ta: மினியாப்பொலிஸ்

en: 5045360
ta: செயின்ட் பால்

en: 5072006
ta: லிங்கன்

en: 5084868
ta: காங்கர்ட்

en: 5097529
ta: எடிசன்

en: 5100776
ta: மாவா

en: 5101798
ta: நுவார்க்

en: 5105496
ta: இட்ரென்டன்

en: 5106834
ta: ஆல்பெனி

en: 5110629
ta: பஃபலோ

en: 5128581
ta: நியூயார்க் நகரம்

en: 5145476
ta: ஏக்ரன்

en: 5150529
ta: கிளீவ்லன்ட்

en: 5192726
ta: ஹாரிஸ்பர்க்

en: 5206379
ta: பிட்ஸ்பர்க்

en: 5224151
ta: பிராவிடென்ஸ்

en: 524901
ta: மாஸ்கோ

en: 5261457
ta: மேடிசன்

en: 5263045
ta: மில்வாக்கி

en: 5308655
ta: பீனிக்ஸ்

en: 53654
ta: முக்தீசூ

en: 5368361
ta: லாஸ் ஏஞ்சலஸ்

en: 5374361
ta: மான்டெர்ரே

en: 5375480
ta: மவுண்டன் வியூ

en: 5378538
ta: ஓக்லண்ட்

en: 5389489
ta: சேக்ரமெண்டோ

en: 5391811
ta: சான் டியேகோ

en: 5391959
ta: சான் பிரான்சிஸ்கோ

en: 5392171
ta: சான் ஹொசே

en: 5393212
ta: சாந்தா மொனிக்கா

en: 5419384
ta: டென்வர்

en: 5454711
ta: ஆல்புகெர்க்கி

en: 5475352
ta: லாஸ் க்ரூசெஸ்

en: 5490263
ta: சாந்தா பே

en: 5501344
ta: கார்சன் நகரம்

en: 5506956
ta: லாஸ் வேகஸ்

en: 5554072
ta: ஜூனோ

en: 5586437
ta: பொய்சி

en: 5656882
ta: ஹெலேனா

en: 5688025
ta: பிஸ்மார்க்

en: 5746545
ta: போர்ட்லன்ட்

en: 5750162
ta: சேலம்

en: 5780993
ta: சால்ட் லேக் நகரம்

en: 5805687
ta: ஒலிம்பியா

en: 5809844
ta: சியாட்டில்

en: 5821086
ta: செயென்

en: 5856195
ta: ஹொனலுலு

en: 587084
ta: பாக்கு

en: 5879400
ta: ஏங்கரெஜ்

en: 5881576
ta: பாகோ பாகோ

en: 588409
ta: தாலின்

en: 5907364
ta: பிராம்ப்டன்

en: 5913490
ta: கால்கரி

en: 5920288
ta: சார்லட்டவுன்

en: 593116
ta: வில்னியஸ்

en: 5946768
ta: எட்மன்டன்

en: 5957776
ta: ஃபிரெடெரிக்டன்

en: 5959974
ta: கெட்டினோவ்

en: 5964700
ta: சட்பறி பெரும்பாகம்

en: 5969782
ta: ஆமில்டன்

en: 605155
ta: கிருனா

en: 6094817
ta: ஒட்டாவா

en: 611717
ta: திபிலீசி

en: 6119109
ta: ரெஜைனா

en: 6141190
ta: சார்னியா

en: 6141256
ta: சாஸ்கடூன்

en: 616052
ta: யெரெவான்

en: 6167865
ta: ரொறன்ரோ

en: 6173331
ta: வான்கூவர்

en: 6174041
ta: விக்டோரியா

en: 6180550
ta: வைட்ஹார்ஸ்

en: 6183235
ta: வினிப்பெக்

en: 6185377
ta: யெலோனைஃப்

en: 625144
ta: மின்ஸ்க்

en: 627907
ta: கோமெல்

en: 6324733
ta: செயின்ட் ஜான்ஸ்

en: 6325494
ta: கியூபெக் நகரம்

en: 658225
ta: எல்சிங்கி

en: 671768
ta: ஒராதேயா

en: 686578
ta: அல்பா லூலியா

en: 693805
ta: சிம்ஃபெரோப்போல்

en: 6954929
ta: நொய்டா பெருநகர்

en: 702550
ta: லிவீவ்

en: 703448
ta: கீவ்

en: 709717
ta: தோனெத்ஸ்க்

en: 7266440
ta: பிராதெ

en: 727011
ta: சோஃவியா

en: 7279600
ta: ஆலுவா

en: 7279735
ta: மூவாற்றுப்புழை

en: 7279739
ta: பெரும்பாவூர்

en: 7279741
ta: வாப்பி

en: 7279746
ta: நொய்டா

en: 7626461
ta: யாரென் மாவட்டம்

en: 785842
ta: ஸ்கோப்ஜே

en: 786714
ta: பிரிஸ்டினா

en: 792680
ta: பெல்கிறேட்

en: 81302
ta: துப்ருக்

en: 8347656
ta: ராமகுண்டம்

en: 8629640
ta: தூத்துக்குடி

en: 88319
ta: பங்காசி

en: 890299
ta: ஹராரே

en: 909137
ta: லுசாக்கா

en: 921772
ta: மூறூனீ

en: 927967
ta: லிலொங்வே

en: 932505
ta: மசேரு

en: 933773
ta: காபரோனி

en: 934154
ta: போர்ட் லூயிஸ்

en: 934985
ta: இம்பபான்

en: 94824
ta: கர்பலா

en: 964137
ta: பிரிட்டோரியா

en: 98182
ta: பக்தாத்

en: 98860
ta: நஜாப்

en: 99072
ta: மோசுல்

en: 993800
ta: ஜோகானஸ்பேர்க்

en: AD
ta: அன்டோரா

en: AE
ta: ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ்

en: AF
ta: ஆஃப்கானிஸ்தான்

en: AF.10
ta: ஹெல்மண்டு மாகாணம்

en: AF.42
ta: பாஞ்ச்சிர் மாகாணம்

en: AG
ta: ஆண்டிகுவா மற்றும் பார்புடா

en: AG.01
ta: பர்புடா

en: AI
ta: அங்கியுலா

en: AL
ta: அல்பேனியா

en: AM
ta: அர்மேனியா

en: AO
ta: அங்கோலா

en: AQ
ta: அண்டார்டிகா

en: AR
ta: அர்ஜென்டினா

en: AS
ta: அமெரிக்க சமோவா

en: AT
ta: ஆஸ்திரியா

en: AU
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: AU.01
ta: ஆத்திரேலியத் தலைநகர ஆட்புலம்

en: AU.03
ta: வட ஆட்புலம்

en: AW
ta: அரூபா

en: AX
ta: ஆலந்து தீவுகள்

en: AZ
ta: அசர்பைஜான்

en: BA
ta: போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா

en: BB
ta: பார்படாஸ்

en: BD
ta: பங்களாதேஷ்

en: BE
ta: பெல்ஜியம்

en: BF
ta: புர்கினா ஃபாஸோ

en: BG
ta: பல்கேரியா

en: BH
ta: பஹ்ரைன்

en: BI
ta: புருண்டி

en: BJ
ta: பெனின்

en: BL
ta: செயின்ட் பார்தேலெமி

en: BM
ta: பெர்முடா

en: BN
ta: புருனே

en: BO
ta: பொலிவியா

en: BQ
ta: கரீபியன் நெதர்லாந்து

en: BR
ta: பிரேசில்

en: BR.04
ta: அமேசோனாசு

en: BR.07
ta: கூட்டரசு மாவட்டம்

en: BR.13
ta: மாரஞ்ஞோ

en: BR.14
ta: மடோ குரோசோ

en: BR.15
ta: மினாஸ் ஜெரைசு

en: BR.30
ta: பெர்னம்புகோ

en: BS
ta: பஹாமாஸ்

en: BT
ta: பூடான்

en: BV
ta: பொவேட் தீவு

en: BW
ta: போட்ஸ்வானா

en: BY
ta: பெலாரஸ்

en: BZ
ta: பெலிஸ்

en: CA
ta: கனடா

en: CA.01
ta: ஆல்பர்ட்டா

en: CA.02
ta: பிரிட்டிசு கொலம்பியா

en: CA.03
ta: மானிட்டோபா

en: CA.04
ta: நியூ பிரன்சுவிக்

en: CA.07
ta: நோவா ஸ்கோசியா

en: CA.08
ta: ஒன்ராறியோ

en: CA.09
ta: இளவரசர் எட்வர்ட் தீவு

en: CA.11
ta: சஸ்காச்சுவான்

en: CA.12
ta: யூக்கான்

en: CA.14
ta: நூனவுட்

en: CC
ta: கோகோஸ் (கீலிங்) தீவுகள்

en: CD
ta: காங்கோ (டிஆர்சி)

en: CF
ta: மத்திய ஆப்ரிக்கக் குடியரசு

en: CG
ta: காங்கோ (குடியரசு)

en: CH
ta: ஸ்விட்சர்லாந்து

en: CI
ta: ஐவரி கோஸ்ட்

en: CK
ta: குக் தீவுகள்

en: CL
ta: சிலி

en: CM
ta: கேமரூன்

en: CN
ta: சீனா

en: CN.26
ta: ஷாங்ஷி மாகாணம்

en: CO
ta: கொலம்பியா

en: CR
ta: கோஸ்டாரிகா

en: CU
ta: கியூபா

en: CV
ta: கேப் வெர்டே

en: CW
ta: குராகவ்

en: CX
ta: கிறிஸ்துமஸ் தீவு

en: CY
ta: சைப்ரஸ்

en: CZ
ta: செசியா

en: DE
ta: ஜெர்மனி

en: DE.02
ta: பவேரியா

en: DE.16
ta: பெர்லின்

en: DJ
ta: ஜிபௌட்டி

en: DK
ta: டென்மார்க்

en: DM
ta: டொமினிகா

en: DO
ta: டொமினிகன் குடியரசு

en: DZ
ta: அல்ஜீரியா

en: EC
ta: ஈக்வடார்

en: EE
ta: எஸ்டோனியா

en: EG
ta: எகிப்து

en: EH
ta: மேற்கு சஹாரா

en: ER
ta: எரிட்ரியா

en: ES
ta: ஸ்பெயின்

en: ES.39
ta: காந்தாபிரியா

en: ES.53
ta: கேனரி தீவுகள்

en: ES.58
ta: கலீசியா

en: ET
ta: எத்தியோப்பியா

en: FI
ta: பின்லாந்து

en: FJ
ta: ஃபிஜி

en: FK
ta: ஃபாக்லாந்து தீவுகள்

en: FM
ta: மைக்ரோனேஷியா

en: FO
ta: ஃபாரோ தீவுகள்

en: FR
ta: பிரான்ஸ்

en: FR.53
ta: பிரித்தானி

en: GA
ta: கேபான்

en: GB
ta: யூகே

en: GB.ENG
ta: இங்கிலாந்து

en: GD
ta: கிரனெடா

en: GE
ta: ஜார்ஜியா

en: GE.02
ta: அப்காசியா

en: GF
ta: பிரெஞ்சு கயானா

en: GG
ta: கெர்ன்சி

en: GH
ta: கானா

en: GI
ta: ஜிப்ரால்டர்

en: GL
ta: கிரீன்லாந்து

en: GM
ta: காம்பியா

en: GN
ta: கினியா

en: GP
ta: க்வாதேலோப்

en: GQ
ta: ஈக்வடோரியல் கினியா

en: GR
ta: கிரீஸ்

en: GS
ta: தெற்கு ஜார்ஜியா மற்றும் தெற்கு சாண்ட்விச் தீவுகள்

en: GT
ta: கவுதமாலா

en: GU
ta: குவாம்

en: GW
ta: கினியா-பிஸ்ஸாவ்

en: GY
ta: கயானா

en: HK
ta: ஹாங்காங்

en: HK.KKC
ta: கவுலூன் நகர மாவட்டம்

en: HK.NST
ta: சா டின் மாவட்டம்

en: HK.NTM
ta: சுன் மூன் மாவட்டம்

en: HM
ta: ஹேர்ட் மற்றும் மெக்டொனால்டு தீவுகள்

en: HN
ta: ஹோண்டூராஸ்

en: HR
ta: குரோஷியா

en: HT
ta: ஹைட்டி

en: HU
ta: ஹங்கேரி

en: ID
ta: இந்தோனேசியா

en: ID.32
ta: தெற்கு சுமாத்திரா மாகாணம்

en: IE
ta: அயர்லாந்து

en: IL
ta: இஸ்ரேல்

en: IM
ta: ஐல் ஆஃப் மேன்

en: IN
ta: இந்தியா

en: IN.01
ta: அந்தமான் நிக்கோபார் தீவுகள்

en: IN.02
ta: ஆந்திரப் பிரதேசம்

en: IN.03
ta: அசாம்

en: IN.05
ta: சண்டிகர்

en: IN.09
ta: குசராத்து

en: IN.10
ta: அரியானா

en: IN.11
ta: இமாச்சலப் பிரதேசம்

en: IN.13
ta: கேரளம்

en: IN.16
ta: மகாராட்டிரம்

en: IN.17
ta: மணிப்பூர்

en: IN.18
ta: மேகாலயா

en: IN.19
ta: கருநாடகம்

en: IN.20
ta: நாகாலாந்து

en: IN.22
ta: பாண்டிச்சேரி

en: IN.23
ta: பஞ்சாப்

en: IN.24
ta: இராசத்தான்

en: IN.25
ta: தமிழ்நாடு

en: IN.26
ta: திரிபுரா

en: IN.28
ta: மேற்கு வங்காளம்

en: IN.29
ta: சிக்கிம்

en: IN.30
ta: அருணாசலப் பிரதேசம்

en: IN.31
ta: மிசோரம்

en: IN.33
ta: கோவா

en: IN.34
ta: பீகார்

en: IN.35
ta: மத்தியப் பிரதேசம்

en: IN.36
ta: உத்தரப் பிரதேசம்

en: IN.37
ta: சத்தீசுகர்

en: IN.38
ta: சார்க்கண்ட்

en: IN.40
ta: தெலுங்கானா

en: IN.41
ta: லடாக்

en: IO
ta: பிரிட்டிஷ் இந்தியப் பெருங்கடல் பிரதேசம்

en: IQ
ta: ஈராக்

en: IR
ta: ஈரான்

en: IS
ta: ஐஸ்லாந்து

en: IT
ta: இத்தாலி

en: IT.02
ta: பசிளிகாதா

en: IT.03
ta: கலபிரியா

en: IT.08
ta: இலிகுரியா

en: IT.12
ta: பியத்மாந்து

en: IT.15
ta: சிசிலி

en: JE
ta: ஜெர்சி

en: JM
ta: ஜமைகா

en: JO
ta: ஜோர்டான்

en: JP
ta: ஜப்பான்

en: JP.25
ta: மியாசாக்கி மாகாணம்

en: JP.47
ta: ஓக்கினாவா மாகாணம்

en: KE
ta: கென்யா

en: KG
ta: கிர்கிஸ்தான்

en: KH
ta: கம்போடியா

en: KI
ta: கிரிபாட்டி

en: KM
ta: கோமரோஸ்

en: KN
ta: செயின்ட் கிட்ஸ் & நெவிஸ்

en: KP
ta: வட கொரியா

en: KR
ta: தென் கொரியா

en: KW
ta: குவைத்

en: KY
ta: கெய்மென் தீவுகள்

en: KZ
ta: கஸகஸ்தான்

en: LA
ta: லாவோஸ்

en: LB
ta: லெபனான்

en: LC
ta: செயின்ட் லூசியா

en: LI
ta: லிச்செண்ஸ்டெய்ன்

en: LK
ta: இலங்கை

en: LK.29
ta: மத்திய மாகாணம்

en: LK.30
ta: வட மத்திய மாகாணம்

en: LK.32
ta: வட மேல் மாகாணம்

en: LK.33
ta: சபரகமுவ

en: LK.34
ta: தென் மாகாணம்

en: LK.35
ta: ஊவா

en: LK.36
ta: மேல் மாகாணம்

en: LK.37
ta: கிழக்கு

en: LK.38
ta: மத்திய மாகாணம்

en: LR
ta: லைபீரியா

en: LS
ta: லெசோதோ

en: LT
ta: லிதுவேனியா

en: LU
ta: லக்ஸ்சம்பர்க்

en: LV
ta: லாட்வியா

en: LY
ta: லிபியா

en: MA
ta: மொராக்கோ

en: MC
ta: மொனாக்கோ

en: MD
ta: மால்டோவா

en: ME
ta: மான்டேனெக்ரோ

en: MF
ta: செயின்ட் மார்ட்டீன்

en: MG
ta: மடகாஸ்கர்

en: MH
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: MK
ta: வடக்கு மாசிடோனியா

en: ML
ta: மாலி

en: MM
ta: மியான்மார் (பர்மா)

en: MN
ta: மங்கோலியா

en: MO
ta: மகாவ்

en: MP
ta: வடக்கு மரியானா தீவுகள்

en: MQ
ta: மார்டினிக்

en: MR
ta: மௌரிடானியா

en: MS
ta: மாண்ட்செராட்

en: MT
ta: மால்டா

en: MU
ta: மொரிசியஸ்

en: MV
ta: மாலத்தீவு

en: MW
ta: மலாவி

en: MX
ta: மெக்சிகோ

en: MY
ta: மலேசியா

en: MY.01
ta: ஜொகூர்

en: MY.02
ta: கடாரம்

en: MY.11
ta: சரவாக்

en: MY.12
ta: சிலாங்கூர்

en: MZ
ta: மொசாம்பிக்

en: NA
ta: நமீபியா

en: NC
ta: நியூ கேலிடோனியா

en: NE
ta: நைஜர்

en: NF
ta: நார்ஃபோக் தீவு

en: NG
ta: நைஜீரியா

en: NI
ta: நிகரகுவா

en: NL
ta: நெதர்லாந்து

en: NO
ta: நார்வே

en: NP
ta: நேபாளம்

en: NR
ta: நௌரு

en: NU
ta: நியுவே

en: NZ
ta: நியூசிலாந்து

en: NZ.G2
ta: வெலிங்டன்

en: OM
ta: ஓமன்

en: PA
ta: பனாமா

en: PE
ta: பெரு

en: PF
ta: பிரெஞ்சு பாலினேஷியா

en: PG
ta: பப்புவா நியூ கினியா

en: PG.10
ta: கிழக்கு நியூ பிரிட்டன்

en: PG.17
ta: மேற்கு நியூ பிரிட்டன் மாகாணம்

en: PH
ta: பிலிப்பைன்ஸ்

en: PH.01
ta: இலோகொஸ் பிராந்தியம்

en: PH.02
ta: ககயன் பள்ளத்தாக்கு

en: PH.03
ta: மத்திய லூசோன்

en: PH.06
ta: மேற்கு விசயாசு

en: PH.07
ta: மத்திய விசயாசு

en: PH.08
ta: கிழக்கு விசயாசு

en: PH.10
ta: வடக்கு மின்டனவு

en: PH.15
ta: கோர்டில்லெரா நிர்வாகப் பிராந்தியம்

en: PK
ta: பாகிஸ்தான்

en: PK.05
ta: சிந்து மாகாணம்

en: PK.06
ta: ஆசாத் காஷ்மீர்

en: PL
ta: போலந்து

en: PM
ta: செயின்ட் பியர் & மிக்வேலான்

en: PN
ta: பிட்கெய்ர்ன் தீவுகள்

en: PR
ta: பியூர்டோ ரிகோ

en: PS
ta: பாலஸ்தீனம்

en: PS.GZ
ta: காசாக்கரை

en: PT
ta: போர்ச்சுக்கல்

en: PW
ta: பாலோ

en: PY
ta: பராகுவே

en: QA
ta: கத்தார்

en: RE
ta: ரீயூனியன்

en: RO
ta: ருமேனியா

en: RS
ta: செர்பியா

en: RU
ta: ரஷ்யா

en: RU.17
ta: தாகெஸ்தான்

en: RU.28
ta: கரேலிய குடியரசு

en: RU.47
ta: மாஸ்கோ ஓப்லஸ்து

en: RU.90
ta: பேர்ம் பிரதேசம்

en: RW
ta: ருவாண்டா

en: SA
ta: சவூதி அரேபியா

en: SB
ta: சாலமன் தீவுகள்

en: SC
ta: சீஷெல்ஸ்

en: SD
ta: சூடான்

en: SE
ta: ஸ்வீடன்

en: SG
ta: சிங்கப்பூர்

en: SH
ta: செயின்ட் ஹெலெனா

en: SI
ta: ஸ்லோவேனியா

en: SJ
ta: ஸ்வல்பார்டு & ஜான் மேயன்

en: SK
ta: ஸ்லோவாகியா

en: SL
ta: சியாரா லியோன்

en: SM
ta: சான் மரினோ

en: SN
ta: செனெகல்

en: SO
ta: சோமாலியா

en: SR
ta: சுரினாம்

en: SS
ta: தெற்கு சூடான்

en: ST
ta: சாவ் தோம் & ப்ரின்சிபி

en: SV
ta: எல் சால்வடார்

en: SX
ta: சின்ட் மார்டென்

en: SY
ta: சிரியா

en: SZ
ta: எஸ்வாட்டீனி

en: TC
ta: டர்க்ஸ் & கைகோஸ் தீவுகள்

en: TD
ta: சாட்

en: TF
ta: பிரெஞ்சு தெற்கு பிரதேசங்கள்

en: TG
ta: டோகோ

en: TH
ta: தாய்லாந்து

en: TJ
ta: தஜிகிஸ்தான்

en: TK
ta: டோகேலோ

en: TL
ta: திமோர்-லெஸ்தே

en: TM
ta: துர்க்மெனிஸ்தான்

en: TN
ta: டுனிசியா

en: TO
ta: டோங்கா

en: TR
ta: துருக்கி

en: TT
ta: டிரினிடாட் & டொபாகோ

en: TV
ta: துவாலு

en: TW
ta: தைவான்

en: TW.03
ta: தாய்பெய்

en: TZ
ta: தான்சானியா

en: UA
ta: உக்ரைன்

en: UG
ta: உகாண்டா

en: UM
ta: யூ.எஸ். வெளிப்புறத் தீவுகள்

en: UM.050
ta: பேக்கர் தீவு

en: US
ta: யூஎஸ்

en: US.AK
ta: அலாஸ்கா

en: US.AL
ta: அலபாமா

en: US.AR
ta: ஆர்கன்சா

en: US.AZ
ta: அரிசோனா

en: US.CA
ta: கலிபோர்னியா

en: US.CO
ta: கொலராடோ

en: US.CT
ta: கனெடிகட்

en: US.DE
ta: டெலவெயர்

en: US.FL
ta: புளோரிடா

en: US.HI
ta: ஹவாய்

en: US.IA
ta: அயோவா

en: US.ID
ta: ஐடஹோ

en: US.IL
ta: இலினொய்

en: US.IN
ta: இந்தியானா

en: US.KS
ta: கேன்சஸ்

en: US.KY
ta: கென்டக்கி

en: US.LA
ta: லூசியானா

en: US.MA
ta: மாசச்சூசெட்ஸ்

en: US.MD
ta: மேரிலாந்து

en: US.ME
ta: மேய்ன்

en: US.MI
ta: மிச்சிகன்

en: US.MN
ta: மினசோட்டா

en: US.MO
ta: மிசூரி

en: US.MS
ta: மிசிசிப்பி

en: US.MT
ta: மொன்ட்டானா

en: US.NC
ta: வட கரொலைனா

en: US.ND
ta: வடக்கு டகோட்டா

en: US.NE
ta: நெப்ராஸ்கா

en: US.NH
ta: நியூ ஹாம்சயர்

en: US.NJ
ta: நியூ செர்சி

en: US.NM
ta: நியூ மெக்சிகோ

en: US.NV
ta: நெவாடா

en: US.NY
ta: நியூ யோர்க் மாநிலம்

en: US.OH
ta: ஒகையோ

en: US.OK
ta: ஓக்லகோமா

en: US.OR
ta: ஓரிகன்

en: US.PA
ta: பென்சில்வேனியா

en: US.RI
ta: றோட் தீவு

en: US.SC
ta: தென் கரொலைனா

en: US.SD
ta: தெற்கு டகோட்டா

en: US.TN
ta: டென்னிசி

en: US.TX
ta: டெக்சஸ்

en: US.UT
ta: யூட்டா

en: US.VA
ta: வர்ஜீனியா

en: US.VT
ta: வெர்மான்ட்

en: US.WA
ta: வாஷிங்டன்

en: US.WI
ta: விஸ்கொன்சின்

en: US.WV
ta: மேற்கு வர்ஜீனியா

en: US.WY
ta: வயோமிங்

en: UY
ta: உருகுவே

en: UZ
ta: உஸ்பெகிஸ்தான்

en: VA
ta: வாடிகன் நகரம்

en: VC
ta: செயின்ட் வின்சென்ட் & கிரெனடைன்ஸ்

en: VE
ta: வெனிசுலா

en: VG
ta: பிரிட்டீஷ் கன்னித் தீவுகள்

en: VI
ta: யூ.எஸ். கன்னித் தீவுகள்

en: VN
ta: வியட்நாம்

en: VN.20
ta: ஹோ சி மின் நகரம்

en: VU
ta: வனுவாட்டு

en: WF
ta: வாலிஸ் மற்றும் ஃபுடுனா

en: WS
ta: சமோவா

en: XK
ta: கொசோவோ

en: YE
ta: ஏமன்

en: YT
ta: மயோட்

en: ZA
ta: தென் ஆப்பிரிக்கா

en: ZM
ta: ஜாம்பியா

en: ZW
ta: ஜிம்பாப்வே
